| Model: | SM-R900NZSAXXV |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại đồng hồ: | Đồng hồ thông minh |
| Chất liệu mặt kính: | Sapphire crystal |
| Kích thước mặt kính: | 40 mm |
| Chịu nước: | 5 ATM |
| Kích thước sản phẩm: | 44.4 x 43.3 x 9.8 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Bền bỉ, sang trọng với khung viền Titan, mặt đồng hồ tinh thể Sapphire
- Màn hình SUPER AMOLED 1.4 inch cho hiển thị sống động và sắc nét
- Bộ vi xử lý Exynos W920 tiến trình 5nm mạnh mẽ cho hiệu suất cao
- Hệ điều hành Android Wear OS 3.5 mang đến nhiều tính năng thú vị
- Hệ thống GPS, Glonass, Galileo, BDS dẫn đường mọi cuộc phiêu lưu
- Theo dõi sức khỏe toàn diện: nhịp tim, lượng calo, mức độ stress,v.v
- Độ bền chuẩn quân đội Mỹ MIL-STD-810H, kháng nước 5ATM
Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Watch5 Bluetooth 40mm Bạc
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Đồng hồ thông minh với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-R900NZSAXXV |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại đồng hồ: | Đồng hồ thông minh |
| Chất liệu mặt kính: | Sapphire crystal |
| Kích thước mặt kính: | 40 mm |
✕
Thông số kỹ thuật Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Watch5 Bluetooth 40mm Bạc
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Watch5 Bluetooth 40mm Bạc
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Watch5 Bluetooth 40mm Bạc
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



