| Model: | U Ultra |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HTC |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 7.0 |
| CPU: | Quad Core (2x2.15 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
| Chipset: | Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Super LCD 5 |
| Kích thước màn hình: | 5.7 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2560 x 1440 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 12 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 2160p@30fps, 720p@120fps, check quality |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Dual SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 3000 mAh |
| Thời gian chờ: | Lên đến 312 h |
| Thời gian đàm thoại: | Lên đến 26h (3G) |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Không |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Photo/Video editor, Document viewer |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: Super LCD 5, 5.7''
- Độ phân giải: 1440x2560
- Camera: 12MP/16MP
- RAM/Bộ nhớ trong: 4GB/128GB
- Kết nối: GSM/HSPA/LTE
HTC U ULTRA 128GB
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | U Ultra |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HTC |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 7.0 |
| CPU: | Quad Core (2x2.15 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
✕
Thông số kỹ thuật HTC U ULTRA 128GB
Màn hình lớn dễ thao tác


Chụp ảnh trong mọi điều kiện
Hiệu suất mạnh mẽ


Selfie cực chất
Thiết kế tinh tế


Sạc pin nhanh hơn
Dung lượng cực lớn

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về HTC U ULTRA 128GB
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về HTC U ULTRA 128GB
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng







