
| Model: | GALAXY CORE 2 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 768MB |
| Bộ nhớ trong: | 4GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 64GB |
| CPU: | Quad Core 1.2GHz |
| Chipset: | Cortex A7 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD TFT |
| Kích thước màn hình: | 4.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | 800 x 480 pixels |
| Camera trước: | VGA |
| Camera sau: | 5 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM 2 Sóng |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 2000 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |











