| Model: | XPERIA M2 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Lên đến 32GB |
| CPU: | Quad Core 1.2GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 400 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD TFT |
| Kích thước màn hình: | 4.8 " |
| Độ phân giải màn hình: | 960 x 540 pixels |
| Camera trước: | 0.3 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Số khe SIM: | 1 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Có |
| GPS: | A-GPS và GLONASS |
| USB: | Micro USB |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-ion 2300 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: qHD, 4.8 inchs
- HĐH: Android
- CPU: 1.2 GHz
- Camera: 8 MP
- Pin: 2300 mAh
SONY XPERIA M2
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | XPERIA M2 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Lên đến 32GB |
| CPU: | Quad Core 1.2GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 400 |
Thông số kỹ thuật SONY XPERIA M2
ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG SONY XPERIA M2 – SM D2305 XP M2/B VN
Thương hiệu Sony đã cho ra đời dòng điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 là chiếc điện thoại thông minh, mang đầy đủ các chức năng của một chiếc điện thoại theo công nghệ hiện đại nhưng có giá rẻ. Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 được hỗ trợ bộ vi xử lý lõi tứ kết hợp hệ điều hành Android 4.3 mang lại cho bạn cảm giác mượt mà trong khi sử dụng, bạn sẽ không còn gặp cảm giác khó chịu khi điện thoại bị chậm, bị đứng do chạy quá nhiều chương trình cùng lúc. Với điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305, công việc đòi hỏi sự truy cập hằng ngày của bạn sẽ được giải quyết cũng như kênh giải trí của bạn giờ đây sẽ được đa dạng hơn.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Điện thoại có camera sau 8MP, hỗ trợ camera trước.
Màn hình TFT 4.8 inches, đạt chuẩn qHD.
Thiết kế mỏng sang trọng.
Bộ vi xử lý lõi tứ với tốc độ mạnh mẽ 2260 MHz .
Hình ảnh, video đạt chuẩn sắc nét, chất lượng cao.

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Bộ vi xử lý lõi tứ với tốc độ 2260 MHz mạnh mẽ
Được trang bị bộ vi xử lý lõi tứ với tốc độ 2260 MHz, điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 giúp bạn có thể xử lý cùng lúc hàng loạt công việc và thao tác, hay chơi những game đòi hỏi cấu hình cao. Hệ điều hành Android 4.3 tăng tính mượt mà cho điện thoại, giúp kho ứng dụng giải trí được đa dạng hơn, tương thích được với nhiều chương trình.

Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 sử dụng mượt mà
Màn hình TFT 4,8 inches
Màn hình của điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 với kích thước 4.8 inchs mang đến cho người dùng những trải nghiệm đồ họa tuyệt vời. Sử dụng công nghệ tiên tiến tiến tăng độ sâu màu sắc, màn hình đạt chuẩn qHD giúp thể hiện hình ảnh một cách chân thực và sống động.

Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 màn hình 4.8 inch
Thiết kế mỏng sang trọng
Kích thước 139.7 x 71.1 x 8.6 mm của Sony Xperia M2-SM D2305 mang đến sự chắc chắn và linh hoạt trong việc nắm giữ. Thiết kế mỏng mang nét hiện đại, sang trọng và tinh tế. Trọng lượng 148g của điện thoại giúp người sử dụng dễ dàng mang theo bên người.

Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 thiết kế sang trọng
Camera 8MP
Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 được trang bị camera 8MP kết hợp cảm biến màn hình Exmor RS, HDR cho ảnh và video giúp cho các tấm ảnh kỷ niệm của bạn trở nên sắc nét và chân thật hơn. Chế độ chụp liên tục Timeshift cho phép bạn chụp 31 khung hình chỉ trong 2 giây nhưng vẫn giữ được độ nét, độ sinh động cho ảnh.

Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 cho hình ảnh chất lượng cao
Ứng dụng đa dạng
Với Sony Xperia M2-SM D2305 bạn sẽ chạm đến thế giới giải trí đa dạng một cách nhanh chóng nhờ vào các ứng dụng Walkman, xem phim, album trên màn hình chủ Xperia. Bạn có thể truy cập liền mạch đến nội dung trực tuyến và ngoại tuyến để tận hưởng và chia sẻ ảnh, nhạc video. Đặc biệt, ứng dụng album giúp bạn mang theo mọi tấm ảnh mà không cần lưu trong điện thoại, chỉ cần bạn kết nối Wifi và tải ảnh lên PlayMemories Online, tất cả hình ảnh của bạn sẽ được lưu trữ an toàn, không lo khi điện thoại gặp sự cố mất hết dữ liệu.

Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 ứng dụng đa dạng
Lý do mua hàng
Điện thoại Sony Xperia M2-SM D2305 có thiết kế hiện đại, sang trọng thể hiện phong cách của bạn.
Tiện lợi cho bạn trong việc xử lý thông tin, truy cập dữ liệu công việc một cách nhanh chóng.
Hỗ trợ camera sắc nét giúp bạn lưu trữ các khoảnh khắc kỷ niệm đẹp.
Ưu đãi mua hàng
Nguyễn Kim nơi phân phối sản phẩm chính hãng giá tốt trên thị trường Việt Nam.
Mua hàng dễ dàng trên website nguyenkim.com hoặc có thể gọi 19001267 bấm phím số 1 để được tư vấn.
Dịch vụ giao và nhận hàng tận nơi nhanh chóng tiện lợi.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



