| Model: | 115X955 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Google Tivi |
| Kích thước màn hình: | 115 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AIPQ Pro Processor |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10+, Dolby Vision |
| Chất liệu viền: | Hợp kim |
| Chất liệu chân đế: | Hợp kim |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Mini LED kết hợp chấm lượng tử Quantumdot, HDR10+, HLG, HDR, Dolby Vision IQ, IMAX, FreeSync Premium Pro |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | Onkyo, Dolby Atmos, DTS:X |
| Tổng công suất loa: | 120W |
| Số lượng loa: | 10 loa |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | AirPlay, Multi View |
| Hình ảnh: | HDR10+, HLG, HDR, Dolby Vision IQ, IMAX, FreeSync Premium Pro |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google TV |
| Bộ nhớ: | 3GB + 64GB |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix, Clip TV, FPT Play, Nhac.vn, VieOn, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói không cần sử dụng remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 3 mét |
| Kích thước có chân đế: | 2565.6 x 1541.4 x 445 mm |
| Kích thước không chân đế: | 2565.6 x 1469.7 x 57 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 99.8 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 98.3 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Google Tivi TCL 98C8K kích thước siêu lớn 115 inch, trải nghiệm phim ảnh vô tận
- Hệ thống âm thanh Onkyo 6.2.2 cao cấp 120W cho trải nghiệm chất âm sống động
- Công Nghệ QD-Mini LED cho độ sáng cực đại, tương phản cao, độ bền 100.000 giờ
- Độ sáng cực đại 5000 nit thoải mái xem dưới môi trường có ánh sáng cao
- Kiểm soát hơn 20000 phân vùng cho hình ảnh chi tiết, màu đen sâu hơn
- Tivi trang bị bộ xử lý hình ảnh từ Ai, tái tạo hình ảnh trên mọi khung hình
- Hệ thống Google TV thông minh, dễ sử dụng, ra lệnh cho TV bằng giọng nói
Google Tivi QD-Mini LED TCL 4K 115 inch 115X955 Max
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 115X955 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Google Tivi |
| Kích thước màn hình: | 115 inch |
Thông số kỹ thuật Google Tivi QD-Mini LED TCL 4K 115 inch 115X955 Max
Không gian giải trí đẳng cấp với màn hình siêu lớn 115 inch
Google Tivi QD-Mini LED TCL 115X955 Max sở hữu kích thước lên đến 115 inch, mở rộng trải nghiệm giải trí như một rạp phim tại gia. Sự kết hợp giữa công nghệ hiển thị Mini LED tiên tiến, độ sáng vượt trội và âm thanh cao cấp giúp chiếc tivi này phù hợp với những không gian hiện đại mong muốn chất lượng hình ảnh và âm thanh nổi bật.

Công nghệ QD-Mini LED cho độ sáng mạnh và độ bền cao


Bộ xử lý AI tối ưu hóa nội dung theo thời gian thực
Hệ thống âm thanh Onkyo 6.2.2 công suất 120W


Nền tảng Google TV thông minh, dễ dùng
Tổng hợp những dòng Tivi có kích thước lớn nhất 2023
Những tivi kích thước màn hình lớn luôn sản phẩm được đông đảo người dùng chọn lựa. Và nếu bạn cũng đang muốn tìm một chiếc Tivi kích thước lớn để thưởng thức những chương trình hấp dẫn thì đừng quên tham khảo bài viết dưới đây của chúng tôi nhé.
Tham khảo thêm: TỔNG HỢP NHỮNG DÒNG TIVI CÓ KÍCH THƯỚC LỚN NHẤT 2023
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng

.jpg)
.jpg)


