| Model: | MQ6J3ZA/A |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 10/2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Gen 10 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 16 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
| CPU: | 2 nhân 3.1 GHz & 4 nhân 1.8 GHz |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Đang cập nhật |
| Loại màn hình: | Liquid Retina |
| Kích thước màn hình: | 10.9 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1640 x 2360 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth: | v5.2 |
| GPS: | Có |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | 4 loa, Âm thanh Dolby Atmos |
| Tính năng đặc biệt: | Kết nối Apple Pencil; Kết nối bàn phím rời |
| Loại Pin: | Li-Po 28.6 Wh |
| Dung lượng pin: | ≈ 7587 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 20 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.481 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 248.6 x 179.5 x 7 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- iPad mang kiểu dáng thời thượng, nhỏ gọn với màu Xanh đầy cuốn hút
- Trang bị chip Apple A14 Bionic mang đến hiệu năng mạnh mẽ
- Bộ nhớ trong dung lượng 64GB đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Màn hình Retina với kích thước 10.9 inch hiển thị hình ảnh sắc nét
- Công nghệ Dolby Atmos cho không gian âm thanh chất lượng cao
- Quay chụp nâng cao nhờ Camera chính 12MP quay Video chuẩn 4K
- Tích hợp với nhiều phụ kiện như Apple Pencil, Magic Keyboard Folio
iPad Gen 10 Wifi Cellular 64GB 10.9 inch MQ6K3ZA/A Xanh (2022)
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MQ6J3ZA/A |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 10/2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Gen 10 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 16 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
✕
Thông số kỹ thuật iPad Gen 10 Wifi Cellular 64GB 10.9 inch MQ6K3ZA/A Xanh (2022)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về iPad Gen 10 Wifi Cellular 64GB 10.9 inch MQ6K3ZA/A Xanh (2022)
Bàn phím chính hãng giá 6,9 triệu mà kg có đèn phím , chán
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về iPad Gen 10 Wifi Cellular 64GB 10.9 inch MQ6K3ZA/A Xanh (2022)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



