| Model: | MK2K3ZA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Gen 9 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 15 |
| Chipset: | A13 Bionic |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Loại màn hình: | Retina IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 10.2 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1620 x 2160 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | Wi-Fi (802.11a/b/g/n/ac) |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Loại Pin: | 32.4WH (~ 8600mAh) |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 250.6 mm - Ngang 174.1 mm - Dày 7.5 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Retina 10.2'' hiển thị hình ảnh rõ ràng, sống động
- Chip A13 Bionic xử lý tác vụ nhanh chóng, chơi game mượt mà
- FaceTime chất lượng cao với camera Ultra Wide độ phân giải 12MP
- Camera sau có độ phân giải 8MP chụp ảnh, quay video rõ nét
- Thời lượng pin tốt cho bạn thoải sức chơi game, xem phim, lướt web
- Tương thích với bút cảm ứng Apple Pencil và Smart Keyboard
iPad Gen 9 Wifi 64GB 10.2 inch MK2K3ZA/A Xám (2021)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MK2K3ZA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Gen 9 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 15 |
| Chipset: | A13 Bionic |
✕
Thông số kỹ thuật iPad Gen 9 Wifi 64GB 10.2 inch MK2K3ZA/A Xám (2021)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về iPad Gen 9 Wifi 64GB 10.2 inch MK2K3ZA/A Xám (2021)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về iPad Gen 9 Wifi 64GB 10.2 inch MK2K3ZA/A Xám (2021)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



