| Model: | MPG42TH/A |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad 9.7'' 2017 |
| Hệ điều hành: | Apple IOS 10 |
| Chipset: | Apple A9 |
| CPU: | Dual-core 1.84 GHz |
| RAM: | 2 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | Retina LED-backlit IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 9.7 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2048 x 1536 Pixels |
| Camera trước: | 1.2 MP, 720p@30fps, face detection, FaceTime |
| Camera sau: | 8 MP |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Đàm thoại: | FaceTime |
| WiFi: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Không |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | Lithium - Ion |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: Retina 9.7inch
- CPU: Apple A9, Dual-core 1.84 GHz
- Bộ nhớ: 32GB
- Kết nối: Wifi, 3G, 4G
- Camera: 8 MP
IPAD WI-FI CELLULAR 32GB GOLD 2017 (THA_MPG42TH/A)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MPG42TH/A |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad 9.7'' 2017 |
| Hệ điều hành: | Apple IOS 10 |
| Chipset: | Apple A9 |
| CPU: | Dual-core 1.84 GHz |
✕
Thông số kỹ thuật IPAD WI-FI CELLULAR 32GB GOLD 2017 (THA_MPG42TH/A)
Thiết kế siêu mỏng đẳng cấp


Chụp ảnh độ sáng tốt
Hoạt động mượt mà


Màn hình sắc nét
Kết nối nhanh chóng

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về IPAD WI-FI CELLULAR 32GB GOLD 2017 (THA_MPG42TH/A)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về IPAD WI-FI CELLULAR 32GB GOLD 2017 (THA_MPG42TH/A)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



