| Model: | iPhone 13 128GB |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1170 x 2532 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12MP-12MP |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối, Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |
| Chống nước: | IP68 |
| Kích thước sản phẩm: | 147 x 72 x 8 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình OLED Super Retina XDR 6.1'' hiển thị sắc nét, màu sắc chân thực
- Chip Apple A15 Bionic mạnh mẽ xử lý tác vụ tốt, trải nghiệm game mượt mà
- Mạng di động 5G giúp xem trực tuyến, tải xuống các ứng dụng nhanh chóng
- Cụm camera sau thiết kế đặt chéo, camera chính 12 MP chụp ảnh sắc nét
- Camera trước có độ phân giải 12 MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- iPhone 13 kháng nước và bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng hơn
- Khung viền được làm từ nhôm cùng mặt lưng kính sang trọng, cao cấp
Điện thoại iPhone 13 128GB Xanh lá
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | iPhone 13 128GB |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 13 128GB Xanh lá
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại iPhone 13 128GB Xanh lá
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại iPhone 13 128GB Xanh lá
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




