| Model: | iPhone XS |
| Màu sắc: | Gold |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hệ điều hành: | iOS 12 |
| CPU: | Apple GPU 4 nhân |
| Chipset: | A12 Bionic chip |
| Loại màn hình: | Super Retina HD display |
| Kích thước màn hình: | 5.8 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1125 x 2436 pixels |
| Camera trước: | 2 camera 12 MP |
| Camera sau: | 7MP |
| Đèn Flash: | Quad-LED True Tone flash with Slow Sync |
| Video: | Quay phim FullHD 1080p@30fps, Quay phim FullHD 1080p@60fps, Quay phim FullHD 1080p@240fps, Quay phim 4K 2160p@24fps, Quay phim FullHD 1080p@120fps, Quay phim 4K 2160p@30fps, Quay phim 4K 2160p@60fps |
| Mạng 3G: | HSPA 42.2/5.76 Mbps |
| Mạng 4G: | LTE-A (6CA) Cat18 1200/200 Mbps |
| Loại SIM: | eSIM và Nano-SIM |
| Số khe SIM: | 2 |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | LE, A2DP, v5.0 |
| NFC: | Có |
| GPS: | A-GPS, GLONASS |
| USB: | Lightning |
| Dung lượng Pin: | 2658 mAh, Pin chuẩn Li-Ion, Tiết kiệm pin, Sạc pin nhanh, Sạc pin không dây |
| Mở khóa nhanh: | Face ID |
| Thiết kế: | Khung thép không gỉ + Mặt kính cường lực |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Zoom quang học (Camera kép), Chụp ảnh xóa phông, Chế độ Slow Motion, Chế độ chụp ban đêm (ánh sáng yếu), A.I Camera, Điều chỉnh khẩu độ, Tự động lấy nét, Chạm lấy nét, Nhận diện khuôn mặt, HDR, Panorama, Chống rung quang học (OIS) |
Xem
5 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: Super Retina OLED
- Độ phân giải màn hình: 1125 x 2436 pixels
- Camera sau: 12 MP
- Camera trước: 7 MP
- Chipset: Apple A12 Bionic 6 nhân
- Bộ nhớ: 64GB
IPHONE XS 64GB GOLD
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | iPhone XS |
| Màu sắc: | Gold |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hệ điều hành: | iOS 12 |
| CPU: | Apple GPU 4 nhân |
✕
Thông số kỹ thuật IPHONE XS 64GB GOLD
Thiết kế đẳng cấp

Cấu hình khủng


Màn hình OLED
Camera hoàn hảo


Khả năng chống nước
Thời lượng pin tốt

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét về IPHONE XS 64GB GOLD
Có 0 bình luận về IPHONE XS 64GB GOLD
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
IPHONE XS 64GB GOLD






