| Model: | ITEL IT1516PLUS |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Itel |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | Android 5.1 |
| CPU: | 1.2GHz |
| Chipset: | CPU 4 nhân |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 5.0 " |
| Độ phân giải màn hình: | 480 x 854 pixels |
| Camera trước: | 2 MP |
| Camera sau: | 5 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Không |
| Số khe SIM: | 2 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | hỗ trợ A-GPS |
| USB: | Micro USB |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Ghi âm: | Không |
| Radio: | Có |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: IPS LCD, 5.0''
- Độ phân giải: FWVGA 480 x 854 pixels
- Camera: trước 2MP/ sau 5MP
- RAM/Bộ nhớ trong: 1GB/8GB
- Kết nối: A-GPS/WIFI/FM
ITEL IT1516PLUS
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | ITEL IT1516PLUS |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Itel |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | Android 5.1 |
| CPU: | 1.2GHz |
| Chipset: | CPU 4 nhân |
| Cảm ứng: | Có |
Thông số kỹ thuật ITEL IT1516PLUS
ĐIỆN THOẠI Itel 1516 Plus màu xám bạc - pin "siêu trâu" tha hồ "tám" và giải trí
Thương hiệu Itel có mặt trên thị trường Việt Nam, đem đến nhiều sản phẩm công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa túi tiền của người tiêu dùng. Vừa qua điện thoại Intel 1516 Plus màu xám bạc ra đời hứa hẹn đem đến nhiều trải nghiệm thú vị cho người dùng, với cấu hình khá mạnh và dung lượng lượng pin " siêu trâu" giúp bạn tha hồ "tám" và giải trí mà không lo hết pin giữa chừng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Màn hình cảm ứng 5 inches, độ phân giải 480 x 854 pixels
RAM 1GB, bộ nhớ trong 8GB
Pin 5000mAh
Camera trước 2MP, camera sau 5MP chất lượng cao

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế gọn nhẹ, bắt mắt
Điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc mang trong mình một kiểu dáng hiện đại nhưng cũng rất bắt mắt, bạn có thể cầm nắm chiếc điện thoại này trong tay rất dễ dàng.

Điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc sở hữu thiết kế thời trang, thanh lịch
Màn hình 5 inches
Điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc được trang bị màn hình kích thước lớn 5 inches, độ phân giải FWVGA 480 x 854 mang đến những hình ảnh sắc nét, màu sắc hài hòa.

Màn hình điện thoại Itel 1516 Plus cho hình ảnh sắc nét, trung thực
Bộ nhớ ổn
Điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc được trang bị RAM 1GB, bộ nhớ trong 8GB. Giờ đây, bạn đã có thể giữ lại đầy đủ dữ liệu, hình ảnh, video... trong điện thoại rất tiện lợi mà không phải lo hết dung lượng.

Itel 1516 Plus có bộ nhớ trong lên đến 8GB
Bộ đôi camera
Với camera trước 2MP và sau 5MP của điện thoại Itel 1516 Plus, bạn sẽ tha hồ chụp lại những khoảnh khắc đẹp trong cuộc sống. Chiếc điện thoại này sẽ tô điểm bức ảnh tự sướng của bạn lung linh hơn.

Điện thoại Itel 1516 Plus cho ảnh selfie sáng đẹp lung linh
Cấu hình mạnh mẽ vượt trội
Điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc có cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý Mediatek 4 nhân xung nhịp 1.2 GHz, cho phép máy hoạt động trơn tru, xử lý đa tác vụ mượt mà và nhanh chóng.

Smartphone mới của Itel hài hòa về cấu hình
Dung lượng pin khủng
Mang lại sự bất ngờ lớn chính là dung lượng pin cực kỳ ấn tượng, Itel 1516 Plus màu xám bạc sở hữu dung lượng pin lên tới 5000MAh, thỏa sức chơi game và xem phim trên chiếc điện thoại này.

Dung lượng pin khủng trên chiếc điện thoại Itel 1516 Plus
Lý do mua hàng
Điện thoại sở hữu thiết kế thời trang, trẻ trung và thân thiện với người dùng, kích thước gọn gàng dễ bỏ vào túi
Cấu hình mạnh mẽ, phục vụ tốt nhu cầu chơi game, lướt web, xem phim của người dùng
Bộ đôi camera đáp ứng nhu cầu chụp hình đa dạng của giới trẻ
Ưu đãi mua hàng
Để đặt mua điện thoại Itel 1516 Plus màu xám bạc, bạn có thể gọi ngay đến tổng dài 19001267 bấm phím 1
Bạn có thể yêu cầu nhân viên Nguyễn Kim gọi lại để tiết kiệm chi phí điện thoại
Dịch vụ giao nhận hàng tận nơi tiện lợi, dịch vụ hậu mãi nhiệt tình
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



