| Model: | VH-259N2D |
| Màu sắc: | Inox |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại lò nướng: | Lò nướng thùng |
| Dung tích: | 25 Lít |
| Công suất: | 1600 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 462 x 324 x 279 mm |
Đặc điểm nổi bật
- 2 lớp cửa kính cường lực, trong suốt, giữ nhiệt tốt
- Dễ dàng theo dõi quá trình nướng thức ăn bên trong lò
- Công suất 1600W giúp việc nướng nhanh chóng hơn
- Khay hứng mỡ thừa dễ dàng vệ sinh, chùi rửa
- Nướng đối lưu giúp đồ ăn chín đều hơn, thơm ngon hơn
LÒ NƯỚNG SANAKY VH-259N2D
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Lò Nướng - Vỉ Nướng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | VH-259N2D |
| Màu sắc: | Inox |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại lò nướng: | Lò nướng thùng |
| Dung tích: | 25 Lít |
| Công suất: | 1600 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.3 kg |
✕
Thông số kỹ thuật LÒ NƯỚNG SANAKY VH-259N2D
Giữ nhiệt tối ưu


Thực phẩm chín đều
Khay hứng mỡ thừa


Sử dụng quạt đối lưu
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LÒ NƯỚNG SANAKY VH-259N2D
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LÒ NƯỚNG SANAKY VH-259N2D
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



