| Model: | EMG23K22B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Lò vi sóng: | Có nướng |
| Dung tích: | 23 Lít |
| Công suất vi sóng: | 800 W |
| Công suất nướng: | 1000 W |
| Chức năng chính: | Rã đông, hâm, nấu, nướng |
| Bảng điều khiển của lò: | Nút xoay |
| Tiện ích: | Vi sóng và nướng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 12.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 480 x 337 x 294.5 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công suất nướng mạnh mẽ 1000W và nấu vi sóng 800W
- Chức năng nướng và nấu để mang đến độ chín hoàn hảo
- Nướng và vi sóng kết hợp với chế độ ComboGrill tiện lợi
- Hâm nóng & làm giòn thực phẩm hoàn hảo với Crispy Reheat
- 5 mức công suất phù hợp chế biến nhiều món ăn khác nhau
Lò vi sóng có nướng Electrolux 23 lít EMG23K22B
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Lò Vi Sóng - Microwave với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EMG23K22B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Lò vi sóng: | Có nướng |
| Dung tích: | 23 Lít |
| Công suất vi sóng: | 800 W |
| Công suất nướng: | 1000 W |
Thông số kỹ thuật Lò vi sóng có nướng Electrolux 23 lít EMG23K22B
Thiết kế hiện đại tô điểm cho không gian bếp sang trọng hơn
Lò vi sóng Electrolux 23 lít EMG23K22Bsở hữu thiết kế nhỏ gọn với gam màu sang trọng giúp tiết kiệm không gian và tô điểm căn bếp gia đình. Chiếc lò vi sóng Electrolux với các chức năng nấu, nướng, hâm nóng,... sẽ là một thiết bị gia dụng cần thiết cho mỗi bữa ăn của gia đình. Với dung tích lên đến 23 lít, phù hợp để chuẩn bị món ăn cho những gia đình nhỏ có ít thành viên.
.jpg)

Trang bị tính năng rã đông vô cùng tiện lợi
Đi kèm chức năng nướng cho bạn nấu nướng dễ dàng hơn


Bảng điều khiển nút xoay dễ dàng sử dụng
Khoang lò bằng thép phủ sơn chống dính an toàn khi sử dụng

Nấu đồ ăn sáng bằng lò vi sóng chỉ trong 5 phút
Bữa sáng rất quan trọng, ảnh hưởng đến sức khoẻ và chất lượng công việc trong ngày. Thế nhưng nếu không có nhiều thời gian chuẩn bị, bạn chỉ cần dành ra 5 phút để thực hiện một bữa sáng ngon lành với trứng và chiếc lò vi sóng.
Còn chờ gì mà không đến với những chia sẻ kinh nghiệm của Nguyễn Kim để cùng nấu ăn sáng cực nhanh với lò vi sóng
Tham khảo thêm: 3 MÓN ĂN SÁNG TRONG 5 PHÚT VỚI LÒ VI SÓNG
Đánh giá và nhận xét
Chất lượng sản phẩm:rất tốt
Tính năng nổi bật:lò vi sóng có nướng
Lò vi sóng nhỏ, gọn nhìn đẹp mắt. Có kèm chức năng nướng rất tiện dụng.
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



