| Model: | BEOPLAY A9 GOLD 4.G GVA |
| Màu sắc: | Gold Tone |
| Nhà sản xuất: | Bang & Olufsen |
| Xuất xứ sản phẩm: | Cộng Hòa Séc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động |
| Số kênh dàn loa: | 1 x Woofer 20cm, 2 x midrange 7.6cm, 2 x fullrange 3.8cm, 2 x Tweeter 4.4cm |
| Công suất Loa: | 1 x 400 W loại D cho âm trầm, 2 x 200 W loại D cho tầm trung, 2 x 200 W loại D cho dải tần đầy đủ, 2 x 150 W loại D cho âm bổng |
| Tần số loa: | 33 - 23000 Hz |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Cổng Wifi: | Wi-Fi/WLAN 802.11 a /b/g/n/ac (2.4GHz / 5Ghz) Wi-Fi để phát trực tuyến hiệu suất cao |
| Tính năng nổi bật: | Trợ lý Google Voice được tích hợp sẵn; Điều khiển từ xa; Ghép nối âm thanh nổi; Công nghệ Adaptive Bass Linearisation giúp tự điều chỉnh cường độ âm bass ở những đoạn cao trào |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 14.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (W x H x D): 701 x 908 x 411 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Loa B&O Beoplay A9 có kiểu dáng độc đáo, phù hợp với mọi phong cách nội thất
- Được hoàn thiện bằng các chất liệu cao cấp, chịu được âm thanh có công suất lớn
- Sở hữu chân đế được làm bằng gỗ cao cấp giúp loa có thể đứng vững trên sàn nhà
- Công suất loa mạnh mẽ, tận hưởng các bài hát yêu thích với âm thanh nghe cực đã tai
- Công nghệ Active Room Compensation, tự động điều chỉnh âm thanh theo phòng nghe
- Kết nối không dây qua Wifi, Bluetooth, Chromecast™, AirPlay 2, Beolink Multiroom, Spotify
- Điều khiển bằng giọng nói thông qua Google Assistant, điều chỉnh, bật hoặc tắt loa tiện lợi
Loa B&O Beoplay A9 (4th Gen) Gold Tone GVA
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Loa với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | BEOPLAY A9 GOLD 4.G GVA |
| Màu sắc: | Gold Tone |
| Nhà sản xuất: | Bang & Olufsen |
| Xuất xứ sản phẩm: | Cộng Hòa Séc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động |
| Số kênh dàn loa: | 1 x Woofer 20cm, 2 x midrange 7.6cm, 2 x fullrange 3.8cm, 2 x Tweeter 4.4cm |
| Công suất Loa: | 1 x 400 W loại D cho âm trầm, 2 x 200 W loại D cho tầm trung, 2 x 200 W loại D cho dải tần đầy đủ, 2 x 150 W loại D cho âm bổng |
✕
Thông số kỹ thuật Loa B&O Beoplay A9 (4th Gen) Gold Tone GVA
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Loa B&O Beoplay A9 (4th Gen) Gold Tone GVA
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Loa B&O Beoplay A9 (4th Gen) Gold Tone GVA
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



