| Model: | BEOSOUND 2 GOLD GVA |
| Màu sắc: | Gold Tone |
| Nhà sản xuất: | Bang & Olufsen |
| Xuất xứ sản phẩm: | Cộng Hòa Séc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động |
| Số kênh dàn loa: | 1 x ¾ inch loa tweeter, 2 x 2 inch tầm trung, 1 x 5 ¼ inch Loa trầm |
| Công suất Loa: | 1 x 40W loại D cho loa tweeter, 2 x 11W loại D cho tầm trung, 2 x 20W loại D cho loa trầm |
| Tần số loa: | 33 - 23400 Hz |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Cổng Wifi: | Wi-Fi/WLAN 802.11 a/b/g/n/ac (2.4GHz / 5Ghz) Wi-Fi để phát trực tuyến hiệu suất cao |
| Tính năng nổi bật: | Điều khiển bằng giọng nói thông qua Google Assistant, Điều khiển từ xa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (W x H x D): 200 x 431 x 200 mm |
Xem
5 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế loa liền mạch, dạng trụ hình nón tạo nên vẻ ngoài sáng bóng, bắt mắt
- Phần thân loa được thiết kế nhiều rãnh nhỏ, tạo điểm nhấn hút mắt người nhìn
- Tích hợp cảm biến tiệm cận, loa sẽ tự sáng đèn bảng điều khiển khi bạn đến gần
- Âm thanh 360 độ tiên tiến, khả năng tự động căn chỉnh âm thanh phù hợp với phòng
- Loa tạo độ vang lớn, chất âm phát ra trong trẻo và không bị bóp méo hay biến dạng
- Mặt trên của loa Beosound 2 hoạt động như một bảng điều khiển cảm ứng tối giản
- Xoay tròn đỉnh loa để điều chỉnh âm lượng hoặc vuốt sang bên để thay đổi bài hát
Loa B&O Beosound 2 Gold Tone GVA
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | BEOSOUND 2 GOLD GVA |
| Màu sắc: | Gold Tone |
| Nhà sản xuất: | Bang & Olufsen |
| Xuất xứ sản phẩm: | Cộng Hòa Séc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động |
| Số kênh dàn loa: | 1 x ¾ inch loa tweeter, 2 x 2 inch tầm trung, 1 x 5 ¼ inch Loa trầm |
| Công suất Loa: | 1 x 40W loại D cho loa tweeter, 2 x 11W loại D cho tầm trung, 2 x 20W loại D cho loa trầm |
✕
Thông số kỹ thuật Loa B&O Beosound 2 Gold Tone GVA
Đánh giá và nhận xét về Loa B&O Beosound 2 Gold Tone GVA
Có 0 bình luận về Loa B&O Beosound 2 Gold Tone GVA
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
Loa B&O Beosound 2 Gold Tone GVA






