| Model: | M18 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iCore |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | mono |
| Kích thước màn loa: | 45mm |
| Công suất loa: | 5W |
| Bluetooth: | 5.0 |
| Wi-Fi: | Không |
| NFC: | Không |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Phạm vi không dây tối đa: | 10m |
| Cổng giao tiếp khác: | Không |
| Dung lượng pin: | 300 mAh |
| Thời gian phát tối đa: | 2 giờ |
| Chống nước: | IPX4 |
| Chức năng khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.145 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 95 x 125 x 45 mm |
Xem
12 hình
Đặc điểm nổi bật
- Bluetooth 5.0 kết nối ổn định 10m, kèm micro đàm thoại tiện lợi.
- Pin 300mAh cho thời gian sạc và sử dụng khoảng 2–3 giờ liên tục.
- Tương thích Windows, Android, iOS, phát nhạc từ nhiều ứng dụng.
- Chuẩn chống nước IPX4 dùng tốt trong môi trường ẩm hay mưa nhẹ.
- Hiệu ứng LED 7 màu nổi bật tạo ánh sáng sinh động khi sử dụng.
Loa Bluetooth mini iCore M18
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Phụ Kiện - Thiết Bị Số với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | M18 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iCore |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | mono |
| Kích thước màn loa: | 45mm |
Thông số kỹ thuật Loa Bluetooth mini iCore M18
Nhỏ gọn, kết nối nhanh


Pin 300mAh cho thời gian sử dụng 2–3 giờ
Hiệu ứng LED 7 màu ấn tượng

Loa bluetooth nào phù hợp xách đi du lịch?
Những lúc đi xa và cần đến sự tiện lợi, một chiếc loa cồng kềnh sẽ không thể nào phù hợp. Vì thế loa bluetooth được ra đời để đáp ứng được những nhu cầu của người dùng. Tuy nhiên, chọn loa bluetooth như thế nào để tiện lợi và phù hợp cho những chuyến đi xa, bạn hãy đọc bài viết dưới đây nhé.
Tham khảo thêm: LOA BLUETOOTH NÀO PHÙ HỢP CHO HỘI ĐAM MÊ XÊ DỊCH?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



