| Model: | SRS-XB32 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Extra Bass |
| Kích thước màn loa: | 48mm |
| Bluetooth: | 4.2 |
| NFC: | Có |
| Phạm vi không dây tối đa: | 10 m |
| Cổng giao tiếp khác: | Giắc cắm mini âm thanh nổi (IN), Cổng USB A, micro USB |
| Thời gian phát tối đa: | 24 giờ |
| Chống nước: | IP67 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 238 x 84 x 83 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Loa vệ tinh: 48mm
- Kết nối: Bluetooth 4.2, NFC
- Công nghệ EXTRA BASS
- Phát nhạc liên tục 24 giờ
- Phạm vi tương tác 10m
- Chống nước, bụi IP67
LOA BLUETOOTH SONY SRS-XB32/BC E
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Phụ Kiện - Thiết Bị Số với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SRS-XB32 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Extra Bass |
| Kích thước màn loa: | 48mm |
| Bluetooth: | 4.2 |
| NFC: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật LOA BLUETOOTH SONY SRS-XB32/BC E
Âm thanh sống động


Công nghệ hiện đại
Hoàn toàn chống nước, chống bụi


Điều khiển từ xa
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LOA BLUETOOTH SONY SRS-XB32/BC E
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LOA BLUETOOTH SONY SRS-XB32/BC E
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




