| Model: | Soundbar 700 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Bose |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Phase Guide |
| Bluetooth: | Có |
| Kết nối mạng: | Không |
| HDMI: | Có |
| USB: | Có |
| Kích thước Loa thanh: | 978 x 57.2 x 108 mm |
| Khối lượng Loa thanh: | 4.76 kg |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.76 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 978 x 57.1 x 108 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Âm thanh Phase Guide chất lượng cao
- Hệ thống âm bass nổi trội
- Thiết kế lưới bọc thép & kính cường lực
- Kết nối: Wifi, Bluetooth,HDMI, Optical
- Bảo hành: 12 tháng
- Xuất xứ: Malaysia
LOA SOUNDBAR BOSE 700 MÀU ĐEN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Loa Soundbar, Loa Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Soundbar 700 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Bose |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Phase Guide |
| Bluetooth: | Có |
| Kết nối mạng: | Không |
| HDMI: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật LOA SOUNDBAR BOSE 700 MÀU ĐEN
Âm thanh hoàn hảo như vẻ ngoài
Công nghệ PhaseGuide
Âm thanh tuyệt vời ở bất cứ đâu
Kết nối nhanh chóng
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LOA SOUNDBAR BOSE 700 MÀU ĐEN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LOA SOUNDBAR BOSE 700 MÀU ĐEN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



