| Model: | PHANTOMI108DB |
| Màu sắc: | Gold White |
| Nhà sản xuất: | Devialet |
| Xuất xứ sản phẩm: | Pháp |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 252 x 255 x 342 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Loa có mặt bên cạnh mạ vàng hồng 22 carat, kết hợp vỏ nhựa cao cấp RAL 9016
- Thiết kế hoàn hảo, người dùng có thể đặt loa sử dụng trên bàn, treo hay đặt trên kệ
- Công suất 1100W RMS và độ lớn lên tới 108db, hiệu suất âm thanh Hi-End đỉnh cao
- Tính năng UPnP cho phép thiết bị của bạn sử dụng kho nhạc, ứng dụng từ bên ngoài
- Trang bị công nghệ loa tweeter Titanium cấp I, đem lại trải nghiệm âm thanh chi tiết
- Tích hợp Devialet DAC với bộ xử lý thông minh Devialet 24bits / 96kHz; THD: -112dB
- Loa Phantom I tích hợp Chíp xử lý ARM Cortex-A9 1.25GHz Bộ nhớ 512MB DDR3-1600
- Khả năng kết nối không dây ấn tượng qua Wi-Fi, Bluetooth, AirPlay, Spotify Connect...
Loa Devialet Phantom I 108DB Gold White
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | PHANTOMI108DB |
| Màu sắc: | Gold White |
| Nhà sản xuất: | Devialet |
| Xuất xứ sản phẩm: | Pháp |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 252 x 255 x 342 mm |
✕
Thông số kỹ thuật Loa Devialet Phantom I 108DB Gold White
Đánh giá và nhận xét về Loa Devialet Phantom I 108DB Gold White
Có 0 bình luận về Loa Devialet Phantom I 108DB Gold White
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
Loa Devialet Phantom I 108DB Gold White









