| Model: | FD-12 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Fenda |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | Sản phẩm bảo hành 12 tháng, micro bảo hành 6 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa kéo |
| Công suất Loa: | 350W PMPO |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 350W
- Kết nối: Bluetooth, USB, Thẻ nhớ
- Thời gian sử dụng: 2 - 4h
- Kèm 2 micro
- Hỗ trợ khe cắm USB, SD Card
- Hỗ trợ nghe FM
- Bảo hành 12 tháng
LOA DU LỊCH FENDA FD-12
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Loa với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | FD-12 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Fenda |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | Sản phẩm bảo hành 12 tháng, micro bảo hành 6 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa kéo |
| Công suất Loa: | 350W PMPO |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật LOA DU LỊCH FENDA FD-12
Thiết kế di động


Âm thanh sôi động
Kết nối Bluetooth


Các thiết bị kết nối
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LOA DU LỊCH FENDA FD-12
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LOA DU LỊCH FENDA FD-12
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



