| Model: | BT-S52 |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Sumico |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa xách tay |
| Kích thước màn loa: | 2 loa bass 5.2 inch (132mm), 2 loa treble Neodymium (25.4mm) |
| Công suất Loa: | Tổng công suất thực: 100W RMS |
| Tần số loa: | 30Hz - 20kHz |
| Thời lượng pin: | 8 giờ (50% volume), thời gian sạc 4 - 5 giờ |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng kết nối khác: | AUX 3.5 mm, Thẻ nhớ TF, Cổng Guitar, HDMI, Jack 6.3 mm Micro, Optical, USB |
| Tính năng nổi bật: | Có tay xách, Tinh chỉnh âm bass, treble, echo, delay của micro, 2 micro kèm theo, Tính năng Mic Priority ưu tiên giọng nói, Có kèm remote |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 424 x 230 x 234 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế gọn gàng, trọng lượng nhẹ, bọc da cao cấp
- Tổng công suất thực 100W RMS với 2 kênh Stereo
- Âm thanh vượt trội, âm bass mạnh mẽ sống động
- Trang bị 4 củ loa: 2 loa bass 5.2” và 2 loa treble neo
- Bố trí vị trí 2 loa treble 2 bên giúp tăng hiệu ứng stereo
- Kết nối Bluetooth 5.0 không dây ổn định, nhanh chóng
- Trang bị kết nối đa dạng, thoả mãn yêu cầu người dùng
- Trang bị 2 micro không dây chất lượng cao, chống hú rít
Loa xách tay Sumico BT-S52
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Loa với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | BT-S52 |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Sumico |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa xách tay |
| Kích thước màn loa: | 2 loa bass 5.2 inch (132mm), 2 loa treble Neodymium (25.4mm) |
| Công suất Loa: | Tổng công suất thực: 100W RMS |
✕
Thông số kỹ thuật Loa xách tay Sumico BT-S52
Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng


Công suất mạnh mẽ cho âm thanh trung thực
Cổng kết nối đa dạng


Thời lượng pin lên tới 8 giờ
Đi kèm 2 micro không dây tiện lợi

Chọn Mua Loa Bluetooth Chất Lượng Cần Chú Ý Điều Gì?
Tham khảo thêm: CHỌN MUA LOA BLUETOOTH CHẤT LƯỢNG CẦN CHÚ Ý ĐIỀU GÌ?
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Loa xách tay Sumico BT-S52
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Loa xách tay Sumico BT-S52
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



