| Model: | S2417DG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại màn hình: | TN |
| Kích thước: | 23.8 inch |
| Tỉ lệ: | 16:9 |
| Độ phân giải: | 2K 2560 x 1440 Pixel |
| Tần số quét: | 165 Hz |
| Độ sáng: | 350 cd/m2 |
| Độ tương phản: | 1.000:1 |
| Thời gian đáp ứng: | 1 ms |
| Góc nhìn: | 160°/170° |
| Tín hiệu đầu vào: | HDMI / DisplayPort |
| Tính năng khác: | Chống chói |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 23.8'' dành cho gaming
- Độ phân giải: 2560x1440 pixels
- Độ tương phản: 1000:1
- Tần số quét màn hình: 165 Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms
- Kết nối: HDMI, DisplayPort, USB 3.0
MÀN HÌNH MÁY TÍNH DELL S2417DG
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Màn Hình LCD với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | S2417DG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại màn hình: | TN |
| Kích thước: | 23.8 inch |
| Tỉ lệ: | 16:9 |
| Độ phân giải: | 2K 2560 x 1440 Pixel |
Thông số kỹ thuật MÀN HÌNH MÁY TÍNH DELL S2417DG
MÀN HÌNH VI TÍNH LCD DELL- S2417DG CHỐNG CHÓI MẮT HOÀN HẢO
Màn hình vi tính Dell S2417DG là mẫu model mới của hãng Dell thiết kế với những tính năng hấp dẫn lý tưởng dành cho các game thủ. Màn hình máy tính sở hữu kích thước 23.8 inch, hiển thị hình ảnh cực nét. Màn hình nổi bật với ưu điểm chống chói mắt hoàn hảo bảo vệ đôi mắt của bạn an toàn khi chơi game hay làm việc trong nhiều giờ. Đặc biệt, máy có thời gian đáp ứng siêu nhanh, giúp bạn chơi game, thao tác nhanh nhạy chính xác tuyệt đối, mang đến những trải nghiệm thật tuyệt vời. Màn hình hiện đại, đáp ứng nhu cầu giải trí, làm việc học chất lượng cao.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế hiện đại, màn hình khỏe khoắn, chân đế chắn chắn
Màn hình 23.8 inch độ phân giải 2560x1440 pixels hình ảnh cực nét
Công nghệ chống chói mắt hoàn hảo
Nhiều cổng kết nối hiện đại, mở rộng thế giới giải trí

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Chống chói mắt hoàn hảo
Ưu điểm nổi bật của màn hình vi tính Dell S2417DG là có độ sáng hoàn hảo, độ tương phản đạt 1000:1, được phủ lớp chống chói mắt đảm bảo khả năng chống chói mắt cực tốt, bảo vệ đôi mắt của bạn an toàn khi làm việc hay chơi game trong nhiều giờ, không bị mỏi. Ngoài ra, màn hình có góc nhìn rộng 160°/170° tạo ra những khung hình xem hoàn hảo dù ở góc độ vị trí nào.

Màn hình chống chói mắt cực tốt (Ảnh minh họa)
Màn hình hiển thị hình ảnh siêu nét
Màn hình vi tính LCD 23.8 inch sở hữu độ phân giải cao 2560x1440 pixels hình ảnh hiện thị rõ nét, màu sắc tươi sáng sinh động cho bạn trải nghiệm nhiều trò chơi, chương trình giải trí với chất lượng hình ảnh đẹp mắt. Đặt biệt, màn hình thời gian đáp ứng siêu tốc giúp bạn có những trải nghiệm tuyệt vời với những tựa game tốc độ hấp dẫn, hay chuyển động nhanh hình ảnh vẫn mượt, rõ nét, không bị biến dạng hay nhòe mờ.

Màn hình vi tính Dell S2417DG hiển thị hình ảnh cực nét
Thiết kế hiện đại, chắc khỏe
Màn hình vi tính Dell S2417DG sở hữu thiết kế vô cùng khỏe khoắn và bền chắc. Màn hình vi tính Dell khoác trên mình gam màu đen tuyền bóng bẩy trông vô cùng chuyên nghiệp thể hiện cá tính mạnh mẽ. Chân đế chắc chắn, đứng vững vàng trên mọi bề mặt giúp bạn yên tâm khi sử dụng.

Kiểu dáng khỏe khoắn, hiện đại
Hỗ trợ nhiều kết nối
Ngoài ra, màn hình vi tính Dell S2417DG cũng được trang bị nhiều cổng kết nối USB, HDMI, Headphone line out... hỗ trợ việc kết nối và chia sẽ với các thiết bị ngoại vi tiện lợi cho công việc giải trí và học tập.

Màn hình vi tính Dell S2417DG trang bị nhiều cổng kết nối tiện ích
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



