| Model: | WX800 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | Kỹ thuật số |
| Độ phân giải máy ảnh: | 18.2 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | BIONZ X |
| Cảm biến hình ảnh: | Exmor RTM CMOS |
| Zoom quang học : | 28x |
| Chế độ tự động lấy nét: | AF theo nhận diện tương phản |
| Thẻ nhớ tương thích: | SD/Micro SD/SDHC/SDXC |
| Loại màn hình máy ảnh : | LCD |
| Kích thước màn hình máy ảnh: | 3.0 inch |
| Tính năng khác màn hình máy ảnh: | Lật 180 độ - Cảm ứng - Chạp để chụp |
| Cân bằng trắng : | Tự động, Ánh sáng ngày, Bóng râm, Nhiều mây, Đèn dây tóc, Đèn huỳnh quang: Trắng vàng, Đèn huỳnh quang: Trắng xanh, Đèn huỳnh quang: Trắng ban ngày, Đèn huỳnh quang: Ánh sáng ngày, Đèn flash, Bộ lọc/Nhiệt độ màu, Tùy chỉnh 1, Tùy chỉnh 2, Tùy chỉnh 3, Thi |
| Độ nhạy sáng ISO : | Tự động (ISO 80-3200, có thể chọn giới hạn trên / dưới), 80/100/200/400/800/1600/3200 (Có thể mở rộng lên ISO 6400) |
| Tốc độ màn trập: | iAuto (4" - 1/2000) / Chương trình tự động (1" - 1/2000) / Ưu tiên khẩu độ (8" - 1/2000) / Ưu tiên màn trập (30" - 1/2000) / Thủ công (30" - 1/2000)iAuto (4" - 1/2000) / Chương trình tự động (1" - 1/2000) / Ưu tiên khẩu độ (8" - 1/2000) / Ưu tiên màn trập |
| Chế độ đèn Flash : | Tắt đèn flash / Đèn flash tự động / Cộng sáng / Đồng bộ chậm / Đồng bộ sau |
| Loại ống kính: | ZEISS Vario-Sonnar T |
| Chế độ quay phim : | 4K và 30p |
| Độ phân giải quay : | 4K Pixels |
| Cổng USB : | Có |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng NFC: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 101,6 mm x 58,1 mm x 35,5 mm mm |
Đặc điểm nổi bật
- Ống kính ZEISS Vario-Sonnar T* 24-720 mm
- Màn hình cảm ứng LCD, xoay nghiêng 180°
- Chụp ảnh 18MP, chống rung quang học
- Quay phim 4K 30p
MÁY ẢNH SONY DSC-WX800 | WCE32
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ảnh - Quay Phim với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | WX800 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | Kỹ thuật số |
| Độ phân giải máy ảnh: | 18.2 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | BIONZ X |
| Cảm biến hình ảnh: | Exmor RTM CMOS |
✕
Thông số kỹ thuật MÁY ẢNH SONY DSC-WX800 | WCE32
Thiết kế nhỏ gọn


Tốc độ lấy nét cực nhanh
Selfie dễ dàng


Phạm vi zoom đầy ấn tượng
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về MÁY ẢNH SONY DSC-WX800 | WCE32
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về MÁY ẢNH SONY DSC-WX800 | WCE32
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




