| Model: | 3694BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nespresso |
| Xuất xứ sản phẩm: | Ukraine |
| Năm ra mắt : | 2013 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Tự động |
| Dung tích: | Mức sữa từ 120 – 240 ml |
| Công suất : | 410 – 490W |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Thời gian chiết xuất: | 30 – 45 giây |
| Chất liệu lưới lọc: | Không |
| Chất liệu vỏ: | Kim loại + Nhựa |
| Công nghệ: | Khởi động nhanh |
| Hẹn giờ: | Không |
| Chế độ lọc bọt: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 90 x 90 x 186 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, màu sắc trang nhã tiện lợi cho bạn đánh sữa dễ dàng
- Hệ thống tự động cực kỳ đơn giản và nhanh chóng để bọt sữa béo mịn
- Có 2 chức năng đánh sữa lên bọt mịn nóng và lạnh cho bạn tuỳ chọn
- Chỉ cần cho sữa vào và nhấn nút khởi động, hoạt động êm ái, ít gây ồn
- Để có bọt sữa thơm ngon nên dùng Sữa lạnh, Tươi và Full kem
- Kết hợp với cafe Nespresso sẽ giúp bạn có một ly cafe Cappuccino hoặc Latte
- Tự động tắt nếu không sử dụng giúp tiết kiệm điện hiệu quả
- Không dùng sữa đặc, sữa bột pha sẵn hay sữa có hương vị
- Không cho trực tiếp siro, đường, bột cacao hay chất phụ gia vào máy
- Chỉ sử dụng thìa không gỉ để lấy bọt sữa
- Vệ sinh máy sau mỗi lần sử dụng để sử dụng dài lâu
Máy đánh sữa Nespresso Aeroccino 3
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay - Pha Cà Phê với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 3694BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nespresso |
| Xuất xứ sản phẩm: | Ukraine |
| Năm ra mắt : | 2013 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Tự động |
| Dung tích: | Mức sữa từ 120 – 240 ml |
| Công suất : | 410 – 490W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy đánh sữa Nespresso Aeroccino 3
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy đánh sữa Nespresso Aeroccino 3
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy đánh sữa Nespresso Aeroccino 3
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



