| Model: | HMB-6338 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy đánh trứng cầm tay |
| Công suất: | 400 W |
| Cối đựng: | Không |
| Dung tích cối: | Không |
| Chất liệu cối: | Không |
| Số kiểu que: | 2 kiểu |
| Chất liệu que: | Inox |
| Chức năng khác: | Dùng đánh trứng, nhào bột và các nguyên liệu khác; 5 tốc độ + Quay tăng cường |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 110 x 216 x 230 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Loại máy: Cầm tay
- Công suất: 400W
- Có 5 tốc độ
- Chức năng gia tốc nhanh
- Kèm 2 bộ dụng cụ
- Thanh đánh trứng và trộn bột inox
Máy đánh trứng Bluestone HMB-6338
5.0
Có 4 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Đánh Trứng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HMB-6338 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy đánh trứng cầm tay |
| Công suất: | 400 W |
| Cối đựng: | Không |
✕
Thông số kỹ thuật Máy đánh trứng Bluestone HMB-6338
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy đánh trứng Bluestone HMB-6338
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Máy nặng tay, cầm mỏi tay nhưng công suất mạnh, tiết kiệm thời gian làm ra sp, ưng ý lắm.
Giao hàng nhanh lắm luôn, đặt buổi trưa mà chiều tối đã nhận. Hài lòng.
Giao hàng nhanh lắm luôn, đặt buổi trưa mà chiều tối đã nhận. Hài lòng.
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy đánh trứng Bluestone HMB-6338
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



