| Model: | YZJ-D01Y6 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 100W |
| Dung tích bình chứa: | 1 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.7 Lít |
| Chất liệu lưới lọc: | Nhựa PP |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 275 x 155 x 404 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy ép chậm Bear sở hữu thiết kế hiện đại, màu bạc sang trọng
- Vắt kiệt bã đến 98% giữ lại đầy đủ vitamin và dưỡng chất
- Công suất hoạt động 100W vắt ép triệt để nhanh chóng
- Dung tích bình chứa 1 lít, dung tích chứa bã 0.7 lít
- Nước ép nguyên chất thơm ngon, không tách nước
- Ống tiếp nguyên liệu lớn dễ dàng vắt ép rau củ miếng lớn
- Chất liệu an toàn cho sức khỏe người dùng
Máy ép chậm Bear YZJ-D01Y6
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ép Trái Cây với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | YZJ-D01Y6 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 100W |
| Dung tích bình chứa: | 1 Lít |
Thông số kỹ thuật Máy ép chậm Bear YZJ-D01Y6
Thiết kế hiện đại với gam màu trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp
Máy ép chậm Bear YZJ-D01Y6 đến từ thương hiệu gia dụng Bear có kiểu dáng nhỏ gọn, hiện đại cùng màu sắc trang nhã tô điểm cho không gian bếp thêm phần sang trọng. Thiết kế thông minh giúp ép dễ dàng không lo kẹt máy đi kèm khay ép rời dễ dàng làm sạch, không bám cặn bẩn. Dung tích hộp chứa nguyên liệu 1 lít cho bạn ép được nhiều loại trái cây cùng lúc.
Công suất 100W với động cơ đồng hoạt động hiệu quả


Ép kiệt bã giữ trọn dưỡng chất
Nước ép không lẫn bã với khay ép thông minh


Tùy chỉnh dễ dàng bằng nút xoay
Các bộ phận dễ tháo rời để vệ sinh
Máy ép chậm Bear YZJ-D01Y6 có các bộ phận dễ dàng tháo rời để vệ sinh nhanh hơn. Đồng thời với chân đế chống trượt giúp giảm rung lắc cũng như cố định máy trong quá trình hoạt động.

Cách khắc phục Máy ép chậm bị kẹt khi đang hoạt động
Máy ép chậm ngày càng phổ biến trong căn bếp gia đình nhờ khả năng giữ trọn lượng vitamin của rau củ. Bỗng một ngày chiếc máy ép chậm của bạn bị kẹt và không thể hoạt động, nguyên nhân là gì và có những cách nào xử lý tình huống này? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu qua bài viết sau nhé!
Tham khảo thêm: Cách khắc phục Máy ép chậm bị kẹt khi đang hoạt động
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



