| Model: | SJH-002 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 200W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.6 lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lưới lọc: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Hệ thống vận hành và khóa an toàn kép |
| Tự ngắt an toàn: | Có |
| Chức năng khác: | Chức năng khuấy/đảo/trộn/chống kẹt; Nắp chặn thông minh ''SMART CAP" |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 179 x 147 x 442 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ thông minh giữ nguyên hàm lượng vitamin, hương vị của nước ép
- Dung tích bình chứa nước ép 800ml đủ để ép 2-3 ly nước mỗi lần sử dụng
- Chức năng khuấy/đảo/trộn/chống kẹt giúp máy hoạt động tốt và mượt mà
- Máy ép trái cây có khả năng tự ngắt khi quá nhiệt hay quá tải động cơ chống cháy nổ
- Có nắp chặn thông minh “Smart Cap” bằng Sillicone ngăn ngừa rò rỉ nước ép
- Sử dụng công tắc ấn 2 chiều để thực hiện các thao tác tắt/ bật nhanh chóng
- Thiết kế nhỏ gọn với màu xám sang trọng phù hợp với mọi không gian sống
- An toàn, dễ vệ sinh, hạn chế bám bẩn nhờ vật liệu nhựa ABS và ULTEM cao cấp
- Công suất 200W tốc độ ép 60 vòng/phút giữ lại nhiều Vitamin, Enzym gấp 5 lần
Máy ép chậm Hawonkoo SJH-002-GR Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ép Trái Cây với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SJH-002 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 200W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
Thông số kỹ thuật Máy ép chậm Hawonkoo SJH-002-GR Xám
Thiết kế thời thượng với gam màu trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp
Máy ép chậm Hawonkoo SJH-002-GR Xám có thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, kiểu dáng thanh lịch, hiện đại cùng màu sắc trang nhã tô điểm cho không gian bếp thêm phần sang trọng. Máy có chất liệu từ nhựa ABS và ULTEM cao cấp có độ bền cao, hạn chế bám bẩn và dễ dàng vệ sinh đồng thời các bộ phận của máy cũng dễ dàng tháo rời để thuận tiện cho quá trình vệ sinh. Bên cạnh đó, cối ép và cốc đựng nước ép được làm từ nhựa Tritan không chứa BPA đảm bảo an toàn cho sức khỏe.

Điều khiển bằng công tắc cơ nhấn 2 chiều dễ sử dụng


Công nghệ J.M.C.S giúp ép kiệt bã đến 90%
Miệng tiếp hoa quả "O Type Flap Gate" lớn dễ dàng cho nguyên liệu vào máy


Nắp chặn "Smart Cap" ngăn rò rỉ nước ép ra ngoài
Tại Sao Bạn Nên Sở Hữu Một Chiếc Máy Ép Chậm?
Máy ép hoa quả là một trong những thiết bị gia dụng hữu ích cho sức khỏe và ngày càng được nhiều người tin dùng. Vậy loại máy này là gì và nó sở hữu những ưu điểm nào mà ngày càng được nhiều người tin dùng? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu qua bài viết dưới đây nhé!
Tham khảo thêm: Tại Sao Bạn Nên Sở Hữu Một Chiếc Máy Ép Chậm?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



