| Model: | JSJ-550 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 120W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.9 lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Thép không gỉ |
| Chất liệu lưới lọc: | Kết cấu không lưới lọc |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Chức năng khác: | Chức năng đảo ngược chống kẹt, Làm kem |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 182 x 154 x 401 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 120W cùng khả năng ép chậm xoắn ốc 6 giai đoạn
- Dung tích chứa nước ép lớn tiện lợi chứa được nhiều nước ép hơn
- Máy ép trái cây JSJ-550 có đường kính miệng ép rộng khoảng 80mm
- Kết cấu không lưới lọc dễ dàng vệ sinh
- Thiết kế siêu gọn nhẹ với chiều cao chỉ khoảng 40 cm
- Điều khiển núm xoay tiện lợi chỉ trong 1 thao tác
Máy ép chậm Joyoung JSJ-550
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ép Trái Cây với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | JSJ-550 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 120W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
Thông số kỹ thuật Máy ép chậm Joyoung JSJ-550
Thiết kế hiện đại với gam màu trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp
Máy ép chậm Joyoung JSJ-550 đến từ thương hiệu gia dụng Joyoung có kiểu dáng nhỏ gọn, hiện đại cùng màu sắc trang nhã tô điểm cho không gian bếp thêm phần sang trọng. Dung tích chứa nước ép 0.8 lít, dung tích chứa bã 0.9 lít cho bạn ép được nhiều loại trái cây cùng lúc. Đồng thời, cốc đựng nước ép và bã có thể xếp chồng lên nhau giúp tiết kiệm diện tích, tối ưu hóa không gian. Chân đế silicone chống trượt giữ máy cố định khi hoạt động, an toàn khi sử dụng.
Công suất 120W với khả năng ép chậm xoắn ốc giữ lại 99% dưỡng chất


Lưỡi dao bằng thép không gỉ bền bỉ
Thiết kế không lưới lọc vệ sinh bã nhanh chóng


Trang bị chức năng đảo ngược chống kẹt tiện lợi
Đường kính ống tiếp nguyên liệu 80mm
Máy ép chậm Joyoung JSJ-550 có đường kính ống tiếp nguyên liệu 80mm cùng dung tích ống tiếp nguyên liệu 60mm cho bạn tiện ép các loại trái cây nhỏ mà không cần cắt nhỏ như quýt, cà chua,...

Cách khắc phục Máy ép chậm bị kẹt khi đang hoạt động
Máy ép chậm ngày càng phổ biến trong căn bếp gia đình nhờ khả năng giữ trọn lượng vitamin của rau củ. Bỗng một ngày chiếc máy ép chậm của bạn bị kẹt và không thể hoạt động, nguyên nhân là gì và có những cách nào xử lý tình huống này? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu qua bài viết sau nhé!
Tham khảo thêm: Cách khắc phục Máy ép chậm bị kẹt khi đang hoạt động
Đánh giá và nhận xét
Đúng với mô tả:đúng
Hình ảnh mang tính chất nhận xu, sản phẩm khá ok nhưng để sử dụng vài lần xem như thế nào nhưng vẫn cho shop 5 sao
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



