| Model: | AQD-A952J.BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Phía trước, nút bấm và màng LED |
| Phụ kiện: | Tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 9.5 kg |
| Chế độ giặt: | Nhiều chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng / phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 135 w.h |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Vòng đệm kháng khuẩn |
| Vệ sinh lồng giặt: | Không |
| Chất liệu lồng giặt: | Không |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 58 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 500 x 850 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt Aqua lồng giặt lớn 525mm, dễ bỏ vào - lấy ra quần áo
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm và bền theo năm tháng
- Hoạt động cân bằng với AI DBT vô cùng êm ái, không ảnh hưởng sinh hoạt
- Giặt hơi nước Steam wash giữ quần áo sạch sẽ, ngừa dị ứng, giảm nhăn
- Làm mới bằng hơi nước Refresh giữ quần áo bền màu, luôn như mới
- Mối hàn laser tinh tế Laser welding hạn chế làm sờn mòn quần áo
- Vòng đệm cửa ABT kháng khuẩn bảo vệ làn da nhạy cảm, đặc biệt trẻ nhỏ
- Nắp kính cường lực tràn viền bền chắc, đóng chậm hạn chế giật mình hư hỏng
- Lồng giặt hình gối Pillow hạn chế sờn mòn sợi vải, bảo vệ quần áo
- Tự làm sạch mặt trong cửa và vòng đệm cửa Smart Dual Spray
Máy giặt Aqua Inverter 9.5 kg AQD-A952J.BK
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQD-A952J.BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Phía trước, nút bấm và màng LED |
| Phụ kiện: | Tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt Aqua Inverter 9.5 kg AQD-A952J.BK
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt Aqua Inverter 9.5 kg AQD-A952J.BK
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hình ảnh chỉ mang tính chất nhận xu. Ngày nào cũng mua hàng shopee nhưng shopee chỉ là trung gian, còn chất lượng thì tuỳ người bán. Hàng tặng CN nên chưa sử dụng
sản phẩm rất ok
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Mua ở đây hàng chuẩn
Máy này bền
Máy này bền
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt Aqua Inverter 9.5 kg AQD-A952J.BK
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



