| Model: | WF-95VG5 |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 9.5 kg |
| Chế độ giặt: | 16 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | BLDC |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1.400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 53 lít |
| Công suất: | 1900 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 57 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 520 x 850 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Động cơ Inverter BLDC vận hành bền bỉ, tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Giặt hơi nước Steam Wash giúp diệt khuẩn và các tác nhân gây dị ứng hiệu quả
- Lồng giặt tinh thể pha lê Crystal tạo tia nước mạnh giặt sạch hơn, giảm sờn mòn
- Cánh đảo chữ S giúp chống xoăn rối quần áo khi đang giặt, giảm nhăn
- Hệ thống suy luận ảo tự tùy chỉnh lượng nước, thời gian tương ứng khối lượng
- Tổng lên đến 16 chương trình giặt đa dạng, đáp ứng nhu cầu hàng ngày
- Dùng nước nóng đến 95°C loại bỏ vi khuẩn, mùi hôi, nấm mốc tại lồng giặt
- Máy giặt Casper thiết kế cửa trước sang trọng, phù hợp mọi không gian
Máy giặt Casper Inverter 9.5 kg WF-95VG5
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | WF-95VG5 |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 9.5 kg |
| Chế độ giặt: | 16 chế độ |
Thông số kỹ thuật Máy giặt Casper Inverter 9.5 kg WF-95VG5
Máy giặt Casper WF-95VG5: Sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng & công nghệ hiện đại
Máy giặt Casper 9.5 kg WF-95VG5 thiết kế cửa trước sang trọng, tông màu Xám Đậm thanh lịch, dễ vệ sinh. Bên trong máy tích hợp hàng loạt công nghiện hiện đại như: động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện năng, giặt hơi nước Steam Wash diệt khuẩn và các tác nhân gây dị ứng, lồng giặt tinh thể pha lê Crystal giảm sờn mòn, suy luận ảo tự tùy chỉnh lượng nước, thời gian giặt,... Tất cả kết hợp hoàn hảo, mang đến hiệu quả giặt vượt trội.

Động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện


Lồng giặt Crystal giặt sạch hơn, giảm sờn mòn
Máy giặt WF-95VG5 có lồng giặt Crystal với thiết kế tinh thể kim cương độc đáo giúp giảm ma sát, bảo vệ sợi vải, giữ cho quần áo của bạn luôn bền màu, mềm mại.
Giặt hơi nước diệt khuẩn và tác nhân gây dị ứng


Fuzzy Logic cho hiệu quả giặt tối ưu
Tự động vệ sinh lồng giặt với nước nóng đến 95°C

Hướng dẫn vệ sinh máy giặt hiệu quả bất ngờ
Máy giặt là được xem là một thiết bị vô cùng tiện ích trong cuộc sống hiện đại, giúp việc nhà trở nên nhẹ nhàng và tiết kiệm nhiều thời gian hơn. Tuy nhiên, việc sử dụng máy giặt hàng ngày sẽ làm tích tụ các vết bẩn bên trong mà các bạn rất khó phát hiện. Để không lúng túng khi bắt tay vào làm sạch thiết bị, hãy tham khảo ngay hướng dẫn vệ sinh máy giặt, hướng dẫn tẩy lồng giặt cùng Nguyễn Kim nhé!
Tham khảo thêm: HƯỚNG DẪN VỆ SINH MÁY GIẶT HIỆU QUẢ BẤT NGỜ?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



