| Model: | T2512VBTB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Ngôn ngữ Tiếng Việt/Tiếng Anh |
| Loại máy giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 12 kg |
| Chế độ giặt: | 9 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Smart Inverter |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 39 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 632 x 970 x 670 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt LG cửa trên có khối lượng giặt lớn tới 12 kg, phù hợp nhà đông người
- Công nghệ Smart Inverter giúp tiết kiệm điện, nước vượt trội, hạn chế rung ồn
- Nhiều chế độ giặt phù hợp với từng loại chất liệu, đáp ứng đa dạng nhu cầu
- Chế độ vệ sinh lồng giặt đánh bật cặn bẩn bám dính cho quần áo sạch sẽ hơn
- Có chế độ giặt nhanh nhưng vẫn đảm bảo sạch, nhanh chóng có đồ sử dụng
- Tự khởi động lại khi có điện, tiết kiệm thời gian và công sức thiết lập
Máy giặt LG Inverter 12 kg T2512VBTB
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | T2512VBTB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Ngôn ngữ Tiếng Việt/Tiếng Anh |
| Loại máy giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 12 kg |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt LG Inverter 12 kg T2512VBTB
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt LG Inverter 12 kg T2512VBTB
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt LG Inverter 12 kg T2512VBTB
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



