| Model: | NA-F100A4GRV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 9 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động dây Curoa |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Khoảng 191 lít |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | 2-24h |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 36 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 651 x 1035 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 10 kg thích hợp cho gia đình 6 người trở lên
- Hệ thống Active Foam tạo bọt xà phòng, giặt sạch hiệu quả
- Công nghệ Easy Wide Opening dễ dàng thêm hoặc lấy quần áo
- Luồng nước Dancing giặt sạch hơn 15% chế độ giặt thường
- Mâm giặt Active Wave 8 cánh cho hiệu ứng giặt kiểu chà mạnh mẽ
- Lồng giặt Sazanami giặt sạch vượt trội, không gây hư tổn quần áo
- Bảng điều khiển hỗ trợ tiếng Việt dễ dàng thao tác, điều chỉnh
Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F100A4GRV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NA-F100A4GRV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 9 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động dây Curoa |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F100A4GRV
Khối lượng giặt 10kg


Giặt sạch vết bẩn
Luồng nước mạnh mẽ


Mâm giặt 8 cánh
Lồng giặt bảo vệ quần áo

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F100A4GRV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F100A4GRV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



