| Model: | NA-FD10AR1GV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 10 chương trình (Nút trực tiếp) |
| Động cơ dẫn động: | Động cơ BLDC |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | Đang cập nhật |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ bắt đầu (2 - 24 giờ) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 639 x 724 x 1049 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt giá rẻ Panasonic có khối lượng giặt 10.5 kg phù hợp với gia đình 6 người trở lên
- Công nghệ Inverter đảo chiều tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Xoáy nước siêu mạnh Water Bazooka giặt sạch hiệu quả
- Công nghệ Active Foam tạo bọt giặt sạch nhanh chóng
- Mâm giặt Active Wave 8 cánh giặt kiểu chà mạnh mẽ
- Công nghệ Easy Wide Opening dễ dàng thêm hoặc lấy quần áo
- Lồng giặt Sazanami giặt sạch vượt trội, không gây hư tổn quần áo
Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10AR1GV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NA-FD10AR1GV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 10 chương trình (Nút trực tiếp) |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10AR1GV
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10AR1GV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10AR1GV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



