| Model: | NA-V90FA1LVT |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Công tắc trượt / công tắc gạt cảm ứng |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Chế độ giặt: | 9 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | 3Di Inverter |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng / phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 1445 - 1710W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 69 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 585 x 845 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Loại bỏ chất gây dị ứng, mạt bụi bằng chương trình giặt với nước nóng StainMaster+
- Đánh bay vết bẩn, giặt sạch sẽ hơn nhờ hệ thống ActiveFoam tạo ra lớp bọt mịn và đậm đặc
- Tiết kiệm năng lượng lên tới 74% nhờ AI Smart Wash 4 Cảm biến tự động tùy chỉnh các yếu tố
- 3Di Inverter tối ưu hóa tốc độ quay, phù hợp với khối lượng quần áo trong mỗi lần giặt
- Tự động vệ sinh lồng giặt Auto Tub Clean & tự động vệ sinh gioăng cửa Auto Gasket Clean
- Máy giặt Panasonic cửa trước thiết kế sang trọng, nâng tầm gian phòng
- Tổng lên đến 9 chế độ, đáp ứng đa dạng nhu cầu giặt nhiều loại quần áo
Máy giặt Panasonic Inverter 9 kg NA-V90FA1LVT
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NA-V90FA1LVT |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Công tắc trượt / công tắc gạt cảm ứng |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
✕
Thông số kỹ thuật Máy giặt Panasonic Inverter 9 kg NA-V90FA1LVT
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy giặt Panasonic Inverter 9 kg NA-V90FA1LVT
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy giặt Panasonic Inverter 9 kg NA-V90FA1LVT
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



