| Model: | TWD-T21BU115UWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ Anh - Việt |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Khối lượng sấy: | 7 kg |
| Chế độ giặt: | 15 chế độ: Đồ cotton, Giặt nhanh 15p, Đồ hỗn hợp 45p, Giặt tiết kiệm, Đồ mỏng, Đồ len, Đồ thể thao, Đồ trắng, Bảo vệ màu, Giặt hơi nước, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Xả và vắt, Chương trình tải xuống, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | Tối đa 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power) 2000 W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Van sử dụng được nước với áp lực yếu, Giặt hơi nước diệt khuẩn, Chương trình tải xuống, Tùy chọn nhiệt độ nước, Tùy chọn tốc độ vắt, Thêm đồ giặt, Vệ sinh lồng giặt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 64 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 615 x 850 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt sấy Toshiba khối lượng giặt tới 10.5kg, sấy tới 7kg
- Tổng lên đến 15 chương trình giặt sấy, đáp ứng đa dạng nhu cầu
- Công nghệ Aroma+ giúp đồ giặt thơm hơn gấp 2 lần, mềm mại hơn
- Công nghệ siêu bọt khí nano UFB giúp giặt sạch hơn, áo quần mới hơn
- Công nghệ Origin Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm ái và bền bỉ
- Giặt hơi nước diệt khuẩn khử mùi với nhiều mức nhiệt, tối đa đến 90°C
- Kết nối Internet điều khiển từ xa bằng điện thoại qua ứng dụng TSmartLife
- Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ nhanh nhạy, thao tác chọn dễ dàng
- Vệ sinh lồng giặt Drum Clean hạn chế vi khuẩn, nấm mốc và cặn bẩn tích tụ
Máy giặt sấy Toshiba Inverter TWD-T21BU115UWV(MG) 10.5/7kg
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật

| Model: | TWD-T21BU115UWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ Anh - Việt |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
Thông số kỹ thuật Máy giặt sấy Toshiba Inverter TWD-T21BU115UWV(MG) 10.5/7kg
Máy giặt sấy 2 trong 1 mang lại nhiều lợi ích
Máy giặt sấy Toshiba Inverter TWD-T21BU115UWV(MG) 10.5/7kg là dòng máy giặt thế hệ mới với nhiều điểm ưu việt khiến ai cũng muốn sở hữu như: kết nối wifi điều khiển từ xa qua điện thoại thông minh, Origin Inverter tiết kiệm điện và vận hành êm, giặt hơi nước Great Steam khử mùi diệt khuẩn, công nghệ Công nghệ Aroma+ giúp đồ giặt thơm hơn gấp 2 lần, v.v.
Việc lựa chọn chiếc máy giặt Toshiba tích hợp tính năng sấy này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều lợi ích cho gia đình bạn. Thứ nhất, vừa giúp tiết kiệm chi phí, vừa giúp tiết kiệm diện tích lắp đặt gấp đôi so với việc bạn mua một máy giặt riêng và một máy sấy quần áo riêng. Thứ hai, bạn tiết kiệm thời gian vì không cần thiết lập chương trình cho từng máy. Thứ ba, bạn sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian và công sức cho việc giặt giũ phức tạp mỗi ngày, đảm bảo nhanh có quần áo khô sử dụng. Với khối lượng giặt tối đa 10.5 kg, sấy tối đa 7 kg, cùng tổng 15 chương trình giặt, chúng phù hợp cho gia đình có khoảng 4 - 5 thành viên.
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-1.jpg)
Điều khiển từ xa mọi lúc mọi nơi qua app TSmartLife
Hơn nữa, bạn cũng có thể chia sẻ quyền điều khiển cho các thành viên khác để cùng nhau san sẻ công việc nhà. Khi gặp vấn đề cần hỗ trợ, có thể liên hệ trực tiếp thông qua ứng dụng như: gọi tổng đài CSKH, liên kết đến website bảo hành, các câu hỏi thường gặp FAQ, thông tin hướng dẫn sử dụng,...
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-2.jpg)
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-3.jpg)
Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ nhanh nhạy
Origin Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm ái
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-4.jpg)
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-5.jpg)
Quần áo sạch tinh tươm với siêu bọt khí Nano
Đồ giặt thơm hơn gấp 2 lần, mềm mại hơn
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-6.jpg)
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-7.jpg)
Diệt khuẩn, khử mùi hiệu quả trên quần áo
Máy giặt có công nghệ giặt hơi nước Great Steam với đa dạng mức nhiệt độ, tối đa lên đến 90°C.
Hơi nước tạo ra từ công nghệ này sẽ len lỏi để làm mềm những vết bẩn bám trên quần áo, sau đó đánh bật chúng, mang lại khả năng làm sạch sâu, đồng thời loại bỏ các phân tử gây mùi bám trên quần áo.
Theo Toshiba công bố, công nghệ giặt hơi nước diệt khuẩn cực hiệu quả đến 99,99% giúp bảo vệ sức khỏe, đặc biệt là làn da nhạy cảm của trẻ em. Đồng thời, quần áo sau khi giặt giảm các nếp nhăn để bạn tiết kiệm thời gian là ủi.
Công nghệ Color Alive giữ bền màu quần áo
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-8.jpg)
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-10.jpg)
Tổng đến 15 chế độ giặt vô cùng đa dạng
Vệ sinh lồng giặt bằng nước nóng Drum Clean
/may-giat-say-toshiba-inverter-twd-t21bu115uwv-mg-11.jpg)
Cách Sử Dụng Máy Giặt Tiết Kiệm Nước Không Phải Ai Cũng Biết
Khi sử dụng máy giặt, không phải ai cũng biết cách sử dụng nó sao cho tiết kiệm nước nhất. Không những góp phần cải thiện chi phí hằng tháng mà còn bảo vệ được độ bền của sản phẩm. Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chia sẻ đến bạn việc tại sao chúng ta cần tiết kiệm nước và cách sử dụng máy giặt tiết kiệm nước mà vẫn đảm bảo được hiệu quả giặt sạch cho quần áo nhé!
Tham khảo thêm: Cách Sử Dụng Máy Giặt Tiết Kiệm Nước Không Phải Ai Cũng Biết
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



