| Model: | ES-Y75HV-S |
| Màu sắc: | Dark grey |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn LED |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 7.5 kg |
| Chế độ giặt: | 5 chế độ: Giặt tiêu chuẩn, Giặt đồ dày, Giặt nhẹ, Giặt nhanh, Giặt ngâm |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt: | Có |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Khoảng 143 lít/chu trình |
| Công suất: | 145 W |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 29 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 911 x 550 x 530 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trên Sharp diện mạo thẩm mỹ, nâng tầm không gian
- Khối lượng giặt 7.5 kg, thích hợp sử dụng cho gia đình từ 2-3 người
- Tích hợp 5 chương trình giặt, đáp ứng vừa đủ các nhu cầu cơ bản
- Hệ thống tạo xoáy nước 3 chiều đánh bật dễ dàng vết bẩn cứng đầu
- Tính năng Khóa Trẻ Em để bạn an tâm sử dụng khi nhà có trẻ nhỏ
- Có tính năng hẹn giờ, tự khởi động lại khi có điện tiết kiệm thời gian
- Lồng giặt SS Drum hạn chế gây sờn mòn và hư hỏng quần áo
Máy giặt Sharp 7.5 kg ES-Y75HV-S
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Giặt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | ES-Y75HV-S |
| Màu sắc: | Dark grey |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn LED |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 7.5 kg |
Thông số kỹ thuật Máy giặt Sharp 7.5 kg ES-Y75HV-S
Máy giặt Sharp cửa trên, phù hợp gia đình 2 - 3 thành viên
Máy giặt Sharp 7.5 kg ES-Y75HV-S là dòng máy giặt cửa trên quen thuộc, có khối lượng giặt tối đa 7.5 kg, phù hợp nhu cầu giặt giũ cho gia đình từ 2 - 3 thành viên. Máy thiết kế tối giản, màu Xám Đen thanh lịch, dễ dàng hòa hợp với các kiểu trang trí nội thất khi đặt vào.

Fuzzy Logic tự động cân chỉnh lượng nước


Xoáy nước 3 chiều đánh bật vết bẩn cứng đầu
Lồng giặt tạo hệ thống xoáy nước thông minh 3 chiều cho khả năng loại bỏ vết bẩn một cách dễ dàng, giúp quần áo của bạn trở nên sạch sẽ và tinh tươm.
Tích hợp 5 chế độ giặt


Lồng giặt SS Drum hạn chế sờn mòn quần áo
Lưới lọc xơ vải thông minh


Bảng điều tiếng Việt dễ sử dụng
Nên Mua Máy Giặt Cửa Trên Hay Cửa Trước?
Giữa máy giặt cửa trên và máy giặt cửa trước, nhiều người vẫn phân vân không biết nên chọn loại máy giặt nào. Vậy giữa chúng có ưu điểm, nhược điểm gì? Nên mua loại nào thì tốt hơn? Tham khảo ngay bài viết của Nguyễn Kim để giải đáp thắc mắc và đưa ra được quyết định chọn mua phù hợp cho riêng mình nhé!
Tham khảo thêm: TÌM HIỂU CHI TIẾT ƯU - NHƯỢC ĐIỂM MÁY GIẶT CỬA TRÊN VÀ CỬA TRƯỚC
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




