| Model: | EDH14TRBD2 |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Diện tích sử dụng: | Dưới 58m² |
| Công suất hút ẩm: | 27 lít/ngày |
| Độ ồn: | 38 (bBA) |
| Công nghệ: | Hệ thống PureZen hút ẩm cao và lọc không khí |
| Nguồn điện: | 220 - 240 V |
| Tiện ích: | Chức năng hẹn giờ, chế độ ngủ, đo lường chất lượng không khí |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 19.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 370 x 276 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Hút ẩm hiệu quả với không gian có diện tích dưới 58m2
- Công nghệ PureProtect giúp loại bỏ vi khuẩn và vi rút
- Lọc sạch không khí 40 lần trong đêm cho giấc ngủ ngon
- Loại bỏ độ ẩm cao hiệu quả bằng hệ thống PureZen
- Nhiều tiện ích đi kèm: chức năng hẹn giờ, chế độ ngủ
Máy hút ẩm Electrolux EDH14TRBD2
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Ẩm - Tạo Ẩm với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EDH14TRBD2 |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Diện tích sử dụng: | Dưới 58m² |
| Công suất hút ẩm: | 27 lít/ngày |
| Độ ồn: | 38 (bBA) |
| Công nghệ: | Hệ thống PureZen hút ẩm cao và lọc không khí |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hút ẩm Electrolux EDH14TRBD2
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy hút ẩm Electrolux EDH14TRBD2
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hút ẩm Electrolux EDH14TRBD2
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




