| Model: | DH40NW |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Fujihome |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Diện tích sử dụng: | 35-45m2 |
| Công suất hoạt động: | 610W |
| Công suất hút ẩm: | 40 lít/ngày |
| Độ ồn: | <=47dB |
| Dung tích bình chứa: | 5.5lit |
| Công nghệ: | Nhật Bản |
| Nguồn điện: | 220V - 240 V |
| Tiện ích: | Điều khiển kết nối wifi qua app điện thoại . |
| Thời gian sử dụng: | Tùy vào độ ẩm và thời tiết |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 16.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 355 x 75 x 522 mm |
Xem
14 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại với nhiều tính năng, kiểu dáng thời trang, gọn nhẹ và dễ di chuyển
- Màn hình hiển thị độ ẩm lớn, kèm đèn báo màu hỗ trợ kiểm soát độ ẩm chính xác
- Máy vận hành cực êm với độ ồn chỉ 38 - 41dB, phù hợp nơi cần yên tĩnh
- Chế độ lọc không khí Ionizer giúp loại bỏ bụi, vi khuẩn, mang lại bầu không khí sạch
- Máy có chế độ hẹn giờ từ 1-24h, kèm khóa trẻ em đảm bảo an toàn khi dùng
- Trang bị bốn bánh xe di chuyển tiện lợi và bồn chứa nước dung tích lớn 5,5 lít
- Đèn báo độ ẩm qua màu: ≤45% (Blue), 45-65% (Green), >65% (Red) dễ quan sát
- Kết nối Wifi qua ứng dụng chính hãng, cho phép điều khiển và theo dõi từ xa
Máy hút ẩm Fujihome 40 lít DH40NW
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DH40NW |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Fujihome |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Diện tích sử dụng: | 35-45m2 |
| Công suất hoạt động: | 610W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hút ẩm Fujihome 40 lít DH40NW
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy hút ẩm Fujihome 40 lít DH40NW
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hút ẩm Fujihome 40 lít DH40NW
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




