| Model: | DX115C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | 15000 Pa |
| Độ ồn: | ≤75dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa - 1.2 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe, Đầu hút bàn chải, Đầu hút sàn |
| Chiều dài dây điện: | 3.7m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Thiết kế 2 trong 1 (có thể tháo rời khỏi ống nối/thân máy) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.58 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 206 x 128 x 101 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy hút bụi cầm tay có thiết kế đơn giản mà không kém phần sang trọng với màu đen mạnh mẽ
- Kích thước nhỏ gọn giúp máy làm sạch nhiều ngóc ngách và các khe nhỏ
- Công nghệ lốc xoáy - Pro Cyclone, Rocket Vacuum tăng hiệu quả hút bụi
- Công suất hoạt động 600W mạnh mẽ, bền bỉ và ít gây tiếng ồn khi sử dụng
- Bộ lọc hiện đại lọc sạch bụi bẩn cho không khí sạch và trong lành hơn
- Bình chứa có dung tích đến 1.2 lít có thể sử dụng máy trong thời gian dài
- Đi kèm máy là 3 đầu hút khác nhau thích hợp sử dụng cho những vị trí khác nhau
Máy hút bụi cầm tay Deerma DX115C
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DX115C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | 15000 Pa |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hút bụi cầm tay Deerma DX115C
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hút bụi cầm tay Deerma DX115C
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





