| Model: | MV-H3400 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 400W |
| Công suất hút: | 13.000 pa |
| Độ ồn: | < 78 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.8 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Thời gian sử dụng: 120 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Công nghệ hút lốc xoáy Pro Cyclone |
| Chiều dài dây điện: | 5 m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Bao gồm đầu hút: Đầu hút sàn, Đầu hút khe; Tay cầm 2 trong 1: Cầm tay & Cán dài |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | đang cập nhật kg |
| Kích thước sản phẩm: | đang cập nhật mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển trong suốt quá trình hút bụi
- Công nghệ hút lốc xoáy Pro Cyclone hiện đại giúp nén giữ bụi
- Trang bị đầu hút sàn xoay tới 180 độ với đầu hút khe nhỏ gọn
- Màng lọc HEPA giúp lọc sạch bụi bẩn, kể cả các hạt bụi mịn
- Độ ồn thấp, hoạt động êm ái, mang lại không gian yên tĩnh
Máy hút bụi cầm tay Mutosi MV-H3400
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MV-H3400 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 400W |
| Công suất hút: | 13.000 pa |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hút bụi cầm tay Mutosi MV-H3400
Công nghệ hút lốc xoáy Pro Cyclone hiện đại


Ngăn chặn vi khuẩn và bụi mịn phát tán ngược
Cơ chế vận hành êm ái, ít ồn


Thiết kế nhỏ gọn, đầu hút sàn xoay tới 180 độ
Dễ dàng tháo rời, vệ sinh

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy hút bụi cầm tay Mutosi MV-H3400
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hút bụi cầm tay Mutosi MV-H3400
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



