| Model: | DX700S |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | 15000 Pa |
| Độ ồn: | ≤79dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa - 0.8 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe, Đầu hút bàn chải, Đầu hút sàn |
| Chiều dài dây điện: | 4.19m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Thiết kế 2 trong 1 (có thể tháo rời khỏi ống nối/thân máy) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 1118 x 130 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế 2 trong 1 tiện lợi, tháo rời sử dụng như máy hút bụi cầm tay
- Hút sạch mọi ngóc ngách với 3 đầu hút: Hút sàn, bàn chải, hút khe
- Công nghệ Pro-Cyclone, Rocket Vacuum nén bụi tốt, chống tắc nghẽn
- Công suất hút tăng cường 15000 Pa làm sạch tối ưu, tiết kiệm thời gian
- Bộ lọc HEPA lọc sạch bụi bẩn với hộp chứa bụi 0.8 lít dễ dàng tháo rời
Máy hút bụi cầm tay có dây Deerma DX700S
5.0
Có 5 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DX700S |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | 15000 Pa |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hút bụi cầm tay có dây Deerma DX700S
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy hút bụi cầm tay có dây Deerma DX700S
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hút bụi cầm tay có dây Deerma DX700S
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





