| Model: | PS-800CN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Silicon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng thân máy và 7 năm dao cắt |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu hủy: | Sợi nhỏ |
| Công suất hủy: | 185W |
| Tốc độ hủy: | 8 tờ/phút (80g tờ) |
Đặc điểm nổi bật
- Kiểu hủy: Hủy sợi nhỏ
- Công suất huỷ: Hủy 1 lần 08 tờ/ 1lần
- Dung tích 21L
- Công suất 185W
- Bảo hành: 12 tháng thân máy và 7 năm dao cắt
Máy hủy tài liệu Silicon PS-800CN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Thiết Bị Văn Phòng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PS-800CN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Silicon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng thân máy và 7 năm dao cắt |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu hủy: | Sợi nhỏ |
| Công suất hủy: | 185W |
| Tốc độ hủy: | 8 tờ/phút (80g tờ) |
✕
Thông số kỹ thuật Máy hủy tài liệu Silicon PS-800CN
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy hủy tài liệu Silicon PS-800CN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy hủy tài liệu Silicon PS-800CN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




