| Model: | 4ZB95A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser màu |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 18 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | 4 trang/phút |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | W2090A/ W2091A/ W2092A/ W2093A |
| Bộ nhớ tích hợp: | 64 MB |
| Khổ giấy: | A4; A5; A6; B5 (JIS); Oficio |
| Khay đựng giấy: | 150 tờ (vào) - 50 tờ (ra) |
| Kết nối USB: | IEE-1284, USB 1.1 |
| Kết nối mạng: | Wi-Fi 802.11b/g/n |
| In từ thiết bị di động: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.04 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 382 x 397.8 x 274.4 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ in Laser tiên tiến, cho kết quả hoàn hảo
- Tốc độ in trắng/đen lên đến 18 ppm, 4ppm cho in màu
- Bộ nhớ 64MB dễ dàng in giấy số lượng lớn trong 1 lần
- Tích hợp Wifi 802.11b/g/n có tốc độ đường truyền cao
- Màn hình LED chất lượng cao, dễ dàng điều khiển máy
- Chỉ sử dụng hộp mực đến từ HP, tăng độ bền, an toàn
Máy in màu HP Color Laser 150NW-4ZB95A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Thiết Bị Văn Phòng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 4ZB95A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser màu |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
Thông số kỹ thuật Máy in màu HP Color Laser 150NW-4ZB95A
Thiết kế nhỏ gọn, đơn giản hòa hợp không gian làm việc
Máy in màu HP Color Laser 150nw 4ZB95A có thiết kế sang trọng, kiểu dáng nhỏ gọn với các cạnh bo tròn nhẹ nhàng phù hợp với mọi vị trí trong không gian làm việc tại cơ quan, tại nhà. Đây là thiết bị văn phòng được người dùng đánh giá cao cả về thiết kế, lẫn chất lượng in cùng với nhiều tính năng xuất sắc. Đây chắc chắn sự lựa chọn đáng cân nhắc cho những ai đang tìm mua máy in phục vụ cho công việc.

Kết nối không dây, in ấn dễ dàng
Máy in màu HP Color Laser 150nw 4ZB95A được trang bị khả năng kết nối bằng mạng có dây LAN và không dây Wifi giúp cho người dùng dễ dàng kết nối với máy in và chia sẽ tài liệu trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết. Ngoài ra, việc kết nối Wifi giúp cho quá trình in ấn từ các thiết bị điện thoại thông minh, máy tính bảng,… trở nên đơn giản hơn nhiều.

Tốc độ in nhanh 18 trang/phút
Máy in màu HP Color Laser sẽ mang đến cho bạn những văn bản sắc nét, đồ họa và màu đen sắc nét như bạn mong muốn. Máy in cho tốc độ in nhanh, với tốc độ in lên đến 18 trang/phút và in màu tối đa 4 ppm với chất lượng hình ảnh tốt. Với chiếc máy in này, sẽ giúp bạn nhanh chóng hoàn thành các công việc, hiệu suất công việc tăng cao.


In số lượng nhiều lên đến 150 tờ
Máy in HP được trang bị khay giấy tối đa lên đến 150 tờ và khay giấy ra 50 tờ cho bạn tiết kiệm thời gian nạp giấy, in được nhiều và nhanh hơn, không mất thời gian chờ đợi.
Độ phân giải lớn 600x600 dpi


Điều khiển bằng HP Smart
Với ứng dụng HP Smart, bạn có thể điều khiển máy in từ điện thoại, cài đặt in ấn, scan, chia sẻ, quản lý máy một cách dễ dàng chỉ với một nút chạm.
Kết nối dễ dàng với cổng USB 2.0 tốc độ cao

Làm thế nào để khắc phục hiện tượng máy in bị lem nhem mực?
Máy in bị lem mực là lỗi không hiếm gặp với những người làm công việc văn phòng, nhưng không phải ai cũng có khả năng xử lý vấn đề này. Bạn nên kiểm tra chất lượng giấy in, chất lượng mực in cũng như các bộ phận trên máy in để tìm ra cách khắc phục vấn đề.
Tham khảo thêm: MÁY IN CÓ HIỆN TƯƠNG IN BỊ LEM NHEM MỰC, PHẢI LÀM THẾ NÀO?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



