| Model: | Z4B04A |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In phun màu |
| Chức năng: | In, photocopy, scan |
| Độ phân giải: | 4800 x 1200 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 8 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | 5 trang/phút |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | GT52, GT51XL |
| Khổ giấy: | A4 , B5, A6 |
| Khay đựng giấy: | 60 tờ |
| Kết nối USB: | Có |
| Kết nối mạng: | Không |
| Độ phân giải copy: | 600 x 300 dpi |
| Copy nhiều bản: | 9 trang |
| Loại máy scan: | Mặt kính phẳng |
| Tốc độ scan: | 21 giây |
| Độ phân giải scan: | 1200 x 1200 dpi |
| Loại máy Fax : | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.67 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 525 x 553,5 x 256,6 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại, tiết kiệm không gian
- Tích hợp nhiều chức năng in, sao chép và quét dữ liệu
- Tốc độ in với 5 - 8 trang/phút dành cho 2 kiểu in
- Độ phân giải 4800 x 1200 dpi cho bản in sắc nét, rõ ràng
- Hộp mực có khả năng chống tràn và nạp lại dễ dàng
- Trang bị cổng kết nối USB 2.0
MÁY IN PHUN MÀU HP INK TANK 315 (Z4B04A)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Thiết Bị Văn Phòng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Z4B04A |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In phun màu |
| Chức năng: | In, photocopy, scan |
| Độ phân giải: | 4800 x 1200 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 8 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | 5 trang/phút |
✕
Thông số kỹ thuật MÁY IN PHUN MÀU HP INK TANK 315 (Z4B04A)
Công suất in lớn


Hỗ trợ nạp lại mực
Chất lượng in cao


Hỗ trợ photocopy và scan
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về MÁY IN PHUN MÀU HP INK TANK 315 (Z4B04A)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về MÁY IN PHUN MÀU HP INK TANK 315 (Z4B04A)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



