| Model: | JSM-125 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt đa năng |
| Công suất : | Gia nhiệt 500W, Khuấy 150W |
| Dung tích cối: | 0,35L - 0,8L |
| Chất liệu cối: | bên ngoài nhựa cao cấp, ruột bình Inox 304 |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 7 chức năng cài đặt sẵn: Sữa hạt, Sữa đậu nành nhanh, Cháo ăn dặm,... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao 6 cánh thép không gỉ – xay cắt đa chiều |
| Tốc độ: | 30.000v/ Phút |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Đế chống trượt: | Không |
| Tính năng khác: | Tính năng bổ trợ: Hẹn giờ, Giữ ấm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 190 mm - Rộng 142 mm - Cao 302 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 500W gia nhiệt và 150W khuấy ổn định
- Dung tích từ 0.35L đến 0.8L phù hợp nhu cầu nhỏ
- Lưỡi dao 6 cánh thép không gỉ xay cắt đa chiều
- Thiết kế nhỏ gọn hiện đại phù hợp mọi không gian
- Công nghệ thanh trùng giúp hạn chế vi khuẩn
- Giữ sữa thơm ngon, sánh mịn và giàu dinh dưỡng
- Tự động thanh trùng khi hẹn giờ từ 6 đến 9 giờ
Máy làm sữa hạt đa năng Joyoung JSM-125
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay Sinh Tố với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | JSM-125 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt đa năng |
| Công suất : | Gia nhiệt 500W, Khuấy 150W |
| Dung tích cối: | 0,35L - 0,8L |
Thông số kỹ thuật Máy làm sữa hạt đa năng Joyoung JSM-125
Máy làm sữa hạt đa năng Joyoung JSM-125 dung tích 0.8L, thiết kế nhỏ gọn
Máy làm sữa hạt đa năng Joyoung JSM-125 sở hữu thiết kế nhỏ gọn cùng khả năng xay nấu tiện lợi, phù hợp sử dụng trong không gian bếp hiện đại. Sản phẩm hỗ trợ chế biến sữa hạt nhanh chóng với công nghệ vận hành ổn định.

Lưỡi dao 6 cánh thép không gỉ


Công suất gia nhiệt 500W, khuấy 150W
Công nghệ thanh trùng thông minh


Hẹn giờ kết hợp thanh trùng tự động
Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Máy làm sữa hạt là thiết bị gia dụng nhà bếp cần thiết với mọi gia đình hiện nay. Sản phẩm này được rất nhiều chị em nội trợ sử dụng để chế biến các loại sữa hạt thơm ngon, giàu dinh dưỡng. Vậy máy làm sữa hạt là gì? Có nên mua máy làm sữa hạt hay không? Theo dõi ngay bài viết dưới đây để tìm ra được lời giải đáp nhé!
Tham khảo thêm: Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



