| Model: | QH-12IU36A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 2 chiều (có sưởi ấm) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1.5 HP |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 12000 BTU |
| Tốc độ sưởi trung bình: | 12000 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tem năng lượng: | 3 sao |
| Làm lạnh nhanh: | Có |
| Khả năng lọc khí: | Không |
| Khử mùi máy lạnh: | Không khử mùi |
| Chế độ gió: | Đảo gió 2 chiều |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật/tắt máy |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 600/530/420 m³/phút |
| Độ ồn dàn lạnh: | 42/36/28 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 52 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 15 - 20m² |
| Tiêu thụ điện: | 1500W/h |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 768 x 299 x 201 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 650 x 233 x 455 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 8 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 18 kg |
| Khối lượng thùng dàn lạnh: | 10.5 kg |
| Khối lượng thùng dàn nóng: | 20.5 kg |
| Kết nối Wifi: | Không |
Đặc điểm nổi bật
- Máy lạnh Casper công suất 1.5 HP phù hợp phòng 15-20m²
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện hiệu quả, vận hành êm ái
- Dòng máy lạnh 2 chiều làm lạnh và sưởi ấm tiện lợi quanh năm
- Khả năng làm lạnh nhanh giúp nhanh chóng đạt nhiệt độ mong muốn
- Tiện lợi với chức năng hẹn giờ bật tắt theo nhu cầu
- Gas R32 thân thiện môi trường và hiệu suất làm lạnh cao
- Tự khởi động lại khi có điện không cần cài đặt lại
- Tự chẩn đoán lỗi giúp dễ dàng bảo trì khi gặp sự cố
Máy lạnh Casper Inverter 1.5 HP QH-12IU36A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QH-12IU36A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 2 chiều (có sưởi ấm) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1.5 HP |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Casper Inverter 1.5 HP QH-12IU36A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh Casper Inverter 1.5 HP QH-12IU36A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh Casper Inverter 1.5 HP QH-12IU36A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




