| Model: | QC-09IU36A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 9000 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 9500 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm lạnh nhanh: | Có |
| Khả năng lọc khí: | Không |
| Khử mùi máy lạnh: | Không |
| Chế độ gió: | Đảo gió 2 chiều |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật/tắt máy |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 660/525/335 m³/giờ |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 36 dB |
| Độ ồn dàn lạnh: | 42/36/24 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 52 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | dưới 15 m² |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | 1030W |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 768 x 200 x 299 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 703 x 233 x 455 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 7.5 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 16 kg |
| Kích thước thùng dàn lạnh: | 831 x 371 x 282 mm |
| Kích thước thùng dàn nóng: | 760 x 305 x 510 mm |
| Khối lượng thùng dàn lạnh: | 10 kg |
| Khối lượng thùng dàn nóng: | 18.5 kg |
| Kết nối Wifi: | Không |
Đặc điểm nổi bật
- Điều hòa Casper thiết kế sang trọng, công suất làm mát 1HP
- Chức năng Turbo làm lạnh nhanh chóng 30s, mát mẻ tức thì
- Máy nén Inverter hiệu năng cao, tiết kiệm điện năng vượt trội
- Chức năng I-Save giúp tăng khả năng tiết kiệm điện tối ưu
- Chức năng Baby Care- Nhẹ nhàng nâng giấc ngủ cho bé
- Chức năng i-clean với cơ chế tự làm sạch dàn lạnh, đảm bảo hiệu suất làm mát
- Công ngệ SilkAir, đánh tơi khí mềm với điểm độc đáo nằm ở cánh vẫy gió
- Dàn tản nhiệt đồng mạ vàng, lá tản nhiệt bằng nhôm hạn chế ăn mòn
Máy lạnh Casper Inverter 1 HP QC-09IU36A
5.0
Có 6 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QC-09IU36A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Casper Inverter 1 HP QC-09IU36A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh Casper Inverter 1 HP QC-09IU36A
Giao hàng và làm việc chuyên nghiệp. Có xe đưa giao hàng riêng. Nv cũng nhiệt tình gọi điện giao cả vào cuối tuần
5
Thích 9
Shop gọi đt trước khi giao. Tư vấn kỹ càng.
5
Thích 4
Làm lạnh khá tốt dùng 1 tuan roi thấy đồng hồ k nhảy số nhiều , ok nha
5
Thích 3
Giá cả hợp lí, thợ lắp đặt nhiệt tình, vui vẻ. Bảo hành lâu
5
Thích 2
Máy lạnh giá tốt so với nhiều nơi khác, 2 anh thợ của shop qua lắp cho mình bao dễ thương
5
Thích 2
Giao hàng Nhanh, giao đúng hàng, giao đủ số lượng, chưa lắp đặt nên chưa biết có hoạt động như thê nào
5
Thích 1
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh Casper Inverter 1 HP QC-09IU36A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



