| Model: | AQA-RV10ME |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 9500 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm lạnh nhanh: | Có |
| Khả năng lọc khí: | Tấm lọc bụi thô thông thường |
| Khử mùi máy lạnh: | Không |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động - trái phải tùy chỉnh tay |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | Đang cập nhật |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh: | (19-38)/47 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 37/55 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | dưới 15 m² |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 706 x 191 x 265 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 696 x 245 x 435 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 9 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 22 Kg |
| Kích thước thùng dàn lạnh: | 770 x 270 x 325 mm |
| Kích thước thùng dàn nóng: | 807 x 314 x 485 mm |
| Kết nối Wifi: | Không |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lạnh Aqua công suất 1HP làm mát hiệu quả phòng dưới 15m²
- Công nghệ Inverter làm lạnh nhanh mà vẫn đảm bảo tiết kiệm điện
- Trang bị tấm lọc bụi thô, loại bỏ các hạt bụi kích thước lớn trong không khí
- Vận hành êm ái, không làm ồn với độ ồn tối thiểu chỉ 19 dB
- Công nghệ tự làm sạch dàn lạnh Seflclean đảm bảo hiệu suất làm mát
- 2 dàn nóng và dàn lạnh phủ Bluefin bền bỉ, chống ăn mòn hiệu quả
- Môi chất làm lạnh Gas R32 tiết kiệm điện, thân thiện với môi trường
- Máy lạnh Aqua thiết kế sang trọng, nâng tầm không gian phòng
Máy lạnh Aqua Inverter 1 HP AQA-RV10ME
5.0
Có 7 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQA-RV10ME |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Aqua Inverter 1 HP AQA-RV10ME
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh Aqua Inverter 1 HP AQA-RV10ME
Đã nhận hàng, nhân viên giao lắp rất thiện cảm
5
Thích 1
Sử dụng mát, k rò rỉ nước. Canh ngày đôi áp vouche nên dc giá tốt
5
Thích 1
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Nhân viên nhiệt tình, máy dùng êm, tiết kiệm điện.
So với 2 con Panasonic cũ ở nhà thì mẫu mã có thể ko đẹp bằng nhưng hiệu năng trên giá thành làm mình cảm thấy rất đáng tiền
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh Aqua Inverter 1 HP AQA-RV10ME
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





