| Model: | MSY/MUY-JA35VF |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mitsubishi Electric |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng toàn máy, 60 tháng máy nén |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1.5 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 4094 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 12283 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 12966 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có. PAM Inverter |
| Tem năng lượng: | 5 sao |
| Làm lạnh nhanh: | Fast Cooling |
| Khả năng lọc khí: | Bộ lọc V-Air |
| Khử mùi máy lạnh: | Không khử mùi |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống tự động |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật tắt 12 tiếng |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | 0.9 L/h |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 12.1 m3/phút |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Độ ồn trung bình (dB) : | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh: | 22-43 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 51 db |
| Gas sử dụng: | R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 15 - 20m² |
| Tiêu thụ điện: | 1.32 kWh |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | Đang cập nhật |
| Điện năng tiêu thụ dàn nóng: | Hãng không công bố |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | Rộng 799 mm - Sâu 233 mm - Cao 290 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | Rộng 699 mm - Sâu 249 mm - Cao 538 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 8.6 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 20.5 Kg |
| Kết nối Wifi: | Không |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Mitsubishi Electric làm lạnh mạnh, tiết kiệm điện
- V-Air Filter ức chế virus kể cả SARS-CoV-2 hiệu quả
- Outdoor Blue Fin chống ăn mòn muối biển bền bỉ
- Fast Cooling làm lạnh nhanh, tăng hiệu quả sử dụng
- Sleep Mode vận hành êm ái, tối ưu giấc ngủ ban đêm
- Error Code hiển thị lỗi trên remote dễ theo dõi
Máy lạnh Mitsubishi Inverter 1.5 HP MSY/MUY-JA35VF
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MSY/MUY-JA35VF |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mitsubishi Electric |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng toàn máy, 60 tháng máy nén |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Mitsubishi Inverter 1.5 HP MSY/MUY-JA35VF
Máy lạnh Mitsubishi Inverter 1.5 HP MSY/MUY-JA35VF làm lạnh nhanh, vận hành ổn định
Máy lạnh Mitsubishi Inverter 1.5 HP MSY/MUY-JA35VF được thiết kế đáp ứng nhu cầu làm mát hiệu quả trong không gian nhỏ. Sản phẩm tích hợp các công nghệ hỗ trợ làm lạnh nhanh, vận hành ổn định và nâng cao trải nghiệm sử dụng.

Công nghệ làm lạnh hiệu quả, tiết kiệm điện
Máy lạnh Mitsubishi MSY/MUY-JA35VF ứng dụng công nghệ làm lạnh tiên tiến, đảm bảo khả năng làm mát hiệu quả trong quá trình vận hành. Đồng thời, thiết bị được thiết kế để tối ưu hiệu suất năng lượng, góp phần giảm mức tiêu thụ điện trong quá trình sử dụng lâu dài.
.jpg)
Bộ lọc V-Air Filter hỗ trợ làm sạch không khí
Sản phẩm được trang bị bộ lọc V-Air Filter có khả năng hỗ trợ ức chế virus, giúp cải thiện chất lượng không khí trong phòng. Nhờ đó, không gian sử dụng được duy trì sạch sẽ và dễ chịu hơn trong điều kiện sinh hoạt hằng ngày.


Dàn nóng phủ Blue Fin chống ăn mòn
Chế độ Fast Cooling làm lạnh nhanh


Chế độ Sleep Mode hỗ trợ giấc ngủ
Máy lạnh Mitsubishi Electric MSY/MUY-JA35VF trang bị chế độ Sleep Mode giúp điều chỉnh nhiệt độ phù hợp theo thời gian, hạn chế tình trạng quá lạnh vào ban đêm, từ đó hỗ trợ giấc ngủ ổn định hơn.
Hiển thị mã lỗi trên remote tiện theo dõi

Nên chọn mua máy lạnh Inverter hay máy lạnh thường
Thời tiết nóng nức khiến cho vai trò của chiếc máy lạnh trở nên quan trọng và cần thiết hơn bao giờ hết. Hiện nay, bên cạnh máy lạnh thông thường Non-Inverter thì trên thị trường đã xuất hiện dòng máy lạnh Inverter mang đến nhiều sự lựa chọn cho người dùng. Vậy bạn đã biết gì về sự khác biệt và ưu điểm của hai dòng máy lạnh này chưa ? Nếu chưa thì hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu để có thêm kinh nghiệm trong việc chọn mua qua bài viết sau đây nhé!
Tham khảo thêm: NÊN CHỌN MUA MÁY LẠNH INVERTER HAY MÁY LẠNH THƯỜNG
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




