| Model: | TBIP-10CSD/TPHI |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 1580 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 9800 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 13000 BTU |
| Công nghệ Inverter: | AI Inverter |
| Làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Khả năng lọc khí: | Có |
| Khử mùi máy lạnh: | Có khử mùi |
| Chế độ gió: | Tùy chỉnh hướng đảo gió lên xuống, trái phải bằng remote |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật/tắt máy |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Có. Khử ẩm nhẹ (1 L/h) |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 600 m³/h |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 37 dB |
| Độ ồn dàn lạnh: | 35 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 50 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | dưới 15 m² |
| Tiêu thụ điện: | 1550W |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | Đang cập nhật |
| Điện năng tiêu thụ dàn nóng: | Đang cập nhật |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 790 x 275 x 192 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 712 x 276 x 459 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 8.5 Kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 19.5 kg |
| Kích thước thùng dàn lạnh: | 860 x 345 x 265 mm |
| Kích thước thùng dàn nóng: | 765 x 310 x 481 mm |
| Khối lượng thùng dàn lạnh: | 10.5 kg |
| Khối lượng thùng dàn nóng: | 21.5 kg |
| Kết nối Wifi: | Có kết nối Wifi |
| Tiện ích khác: | Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh. Khóa remote điều khiển. Cảm biến nhiệt độ I Feel. Chế độ kiểm soát độ ẩm. Hẹn giờ bật tắt máy. Chế độ bảo vệ nguồn điện. Kết nối Wifi. Nhắc nhở thay thế bộ lọc |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lạnh TCL công suất 1 HP làm mát hiệu quả phòng dưới 15m²
- Gentle Cool với 1106+ lỗ nhỏ trên dàn lạnh tạo ra luồng không khí nhẹ nhàng thoải mái
- Công nghệ UVC khử trùng bằng tia cực tím, bộ lọc 6 lớp trong 1 thanh lọc không khí
- Tùy chỉnh 4 hướng đảo gió lên xuống, trái phải bằng remote
- Tự làm sạch dàn lạnh, đảm bảo dàn lạnh sạch sẽ, giữ hiệu suất làm mát dài lâu
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh, dễ dàng quan sát
- Tính năng khóa remote điều khiển, tránh trẻ hiếu động nghịch phá
- Cảm biến nhiệt độ I Feel giúp hạn chế cảm lạnh
- Chế độ kiểm soát độ ẩm, đảm bảo mức ẩm an toàn cho sức khỏe
- Hẹn giờ bật tắt máy, chế độ bảo vệ nguồn điện
- Nhắc nhở thay thế bộ lọc, đảm bảo hiệu quả làm sạch không khí
- Điều hòa Wifi có thể điều khiển, bật/tắt từ xa qua điện thoại
Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro 1 HP TBIP-10CSD/TPHI
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | TBIP-10CSD/TPHI |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 1 HP |
Thông số kỹ thuật Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro 1 HP TBIP-10CSD/TPHI
Làm mát thoải mái hơn với chế độ Gentle Cool lên đến 1106+ lỗ gió siêu nhỏ
Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro 1 HP TBIP-10CSD/TPHI sở hữu chế độ Gentle Cool thiết kế cải tiến lên đến 1106+ lỗ thoát gió siêu nhỏ, tạo ra luồng không khí nhẹ nhàng, mang lại trải nghiệm mát thoải mái, không còn gió lùa lạnh mà vẫn mang lại khả năng làm mát hiệu quả nhờ.

Máy tạo ion lưỡng cực & UVC Sterilization Pro loại bỏ virus, vi khuẩn trong không khí lên tới 99%
Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro đưa sự chăm sóc của bạn lên một tầm cao mới vớMáy tạo ion lưỡng cực & UVC Sterilization Pro i đèn Khử trùng bằng tia cực tím. Giúp loại bỏ virus, vi khuẩn trong không khí lên tới 99%

Bộ lọc khí HEALTHY 6+ loại bỏ mùi hôi và các tác nhân gây hại
Với 6 lớp màng lọc, máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series không chỉ loại bỏ các tác nhân gây hại trong không khí mà còn loại bỏ mùi hôi khó chịu với:
1. Màng lọc Photocatalyst: Phân hủy các chất hữu cơ gây hại.
2. Màng lọc Ion Ag+: Diệt khuẩn hiệu quả, ngăn ngừa sự phát triển của vi khuẩn.
3. Màng lọc Than Hoạt Tính: Khử mùi hôi, hấp thụ các khí độc hại.
4. Màng lọc Trà Xanh: Tạo hương thơm cho cảm giác thư giãn.
5. Màng lọc Vitamin C: Bổ sung một lượng nhỏ Vitamin C vào trong không khí.

Thế hệ máy lạnh tiết kiệm điện tối đa với AI INVERTER, GEN MODE & ECO MODE
AI INVERTER: máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series giúp tiết kiệm điện hơn 60% với con chip xử lý độc quyền TCL AI Inverter đồng thời cải thiện độ ồn của dàn nóng và dàn lạnh giúp máy hoạt động êm ái, duy trì nhiệt độ ổn định và đạt công suất tối ưu.
GEN MODE điều tiết dòng điện ổn định: Chế độ máy phát điện cho phép máy nén chạy ở công suất 100/70/50/30%, để đảm bảo hiệu suất ở những khu vực có nguồn điện yếu hoặc không ổn định.
ECO MODE: Tính năng được thiết kế để giúp tiết kiệm năng lượng trong quá trình sử dụng. Khi kích hoạt chế độ này, điều hòa sẽ hoạt động ở công suất thấp hơn, giúp giảm lượng điện tiêu thụ mà vẫn đáp ứng được nhu cầu làm mát của bạn.

Giữ nhiệt độ ổn định bất kể môi trường
Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series giữ nhiệt độ ổn định bất kể nhiệt độ môi trường bên ngoài. Hệ thống làm mát bằng không khí E-box đảm bảo làm mát liên tục ngay cả ở nhiệt độ môi trường 60°C và công suất làm mát 100% ở nhiệt độ môi trường 50°C.


Kiểm soát độ ẩm tối ưu
Với công nghệ kiểm soát độ ẩm vượt bậc, máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series loại bỏ độ ẩm dư thừa giúp cho môi trường luôn đạt được mức độ lý tưởng 40 - 60%, tạo cảm giác mát lành, dễ chịu.
Chế độ SLEEP MODE vận hành êm ái
Với bộ xử lý thông minh, máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series kiểm soát độ ồn tối đa giúp vận hành êm ái. Tạo không gian mát lành yên tĩnh, giúp bạn có một giấc ngủ ngon hoặc một không gian làm việc yên tĩnh.


Dàn tản nhiệt GOLDEN FIN chống ăn mòn
Máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series có dàn tản nhiệt được phủ một lớp sơn màu vàng chống ăn mòn Golden Fin. Ngăn ngừa, hạn chế sự sinh sôi của nấm và vi khuẩn, làm tăng hiệu năng trao đổi nhiệt cũng như tuổi thọ của sản phẩm.
Tự làm sạch dàn lạnh SELF CLEANING
Chế độ Self Cleaning trên máy lạnh TCL Inverter BreezeIN Pro Series tận dụng các phân tử nước trong không khí để loại bỏ bụi bẩn và các tạp chất khác. Thông qua 3 bước: đóng băng, rã đông, sấy khô.


Cảm biến nhắc nhở vệ sinh thông minh
Khi tới thời hạn cần được vệ sinh, máy lạnh TCL sẽ tự động thông báo hiển thị chữ "CL" qua màn hình để khách hàng có thể kích hoạt chế độ "Sefl-Cleaning" hoặc làm vệ sinh chuyên sâu.
Gas R32 bảo vệ môi trường
Môi chất lạnh thế hệ mới mang lại công suất làm mát cao tối ưu và giảm chi phí năng lượng. Môi chất lạnh này cũng không chứa chất gây suy giảm tầng Ozone & không tác động nhiều đến tình trạng nóng lên toàn cầu, do đó thân thiện với môi trường.


Cánh đảo gió 4 chiều, phân phối khí lạnh tới mọi ngóc ngách
Điều khiển từ xa qua điện thoại


Làm lạnh nhanh TURBO 30S
Dễ dàng bảo trì
1. Mở bảng mặt trước
2. Tháo nắp hộp PCB
3. Lấy PCB ra để thay thế

Máy lạnh tiết kiệm điện, giá rẻ, đáng mua nhất hiện nay bạn nên biết
Trong thời điểm mùa hè đang cực kỳ nóng bức, nhức nhối như hiện nay, bạn có thể tham khảo ngay top 5 máy lạnh tiết kiệm điện hiệu quả, có giá cực kì tốt đang được bán tại Nguyễn Kim.
Tham khảo thêm: Máy lạnh tiết kiệm điện, giá rẻ, đáng mua nhất hiện nay bạn nên biết
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



